Thảo Luận Cefiro 92

Hạng B1
7/3/09
66
4
8
cefro92 nói:
Tôi dự định thay ống giảm xóc cho ngựa già. Nhờ các bác cho ý kiến xem nên sử dụng ống giảm xóc loại nào? giá cả bao nhiêu là hợp lý? cần chú ý những gì khi thay? Cảm ơn các bác.
Nếu giảm xóc của bác đã yếu rồi thì nên thay đi bác ạ. Vừa rồi tôi cũng mới thay một bộ 4 chiếc hết 6,2 triệu bác ạ.
Vì tôi ở Đà nẵng nên không tìm mua được giảm xóc gin của Nissan A31 nên lọ mọ lên mạng tìm, thật là may là tìm được Cty ASC là đại lý của Nissan ở VN, thế là tôi phi đến chi nhánh của nó và đặt nguyên bộ, khi nhận hàng mới thấy mình quyết định đúng vì giảm xóc đúng gin của xe lắp vào vừa khít, nhìn tổng quan thì là hàng mới 100%, nguyên hộp có tem của Nis.
Nếu bác quan tâm thì lên mạng tìm địa chỉ và tel của Công ty ASC sau đó điện tới hỏi. Theo tôi biết công ty này có chi nhánh tại Hà nội tại đường Trần Khát Chân.
Bác ở HN nên đến đó tìm hiểu để tìm phụ tùng cho bà hai, đồng thời có hàng gì thì hú tôi một tiếng để tôi đặt mua luôn, vợ hai của tôi dạo này cũng cần trang điểm lại nhiều bác ạ.

Hạng B1
23/6/09
80
0
0
hôm nay cụ zà lên chợ trời mua cái logo nissan mạ vàng và 1 logo cefiro bên sườn(con của em hôm trước bị thằng nào vặt mất,chắc lại của thiên giả địa)hôm trước đi mưa về,chẳng tiếp kiến đc các bác chứ ko phải em quên các bác đâu và box nhà mìn đâu,tình hình là cụ zà bảo là hôm nay trên trợ giời có 1 con cefiro giống hệt của anh em mình,cũng ốp gỗ,màn hình TV như ai mà bị nó lột ra bán đồ(nghe thương wá:()biển hải phòng,và 1 con nữa,em nghĩ chắc của bác cefro 92 đúng ko ạ?,hic hic,logo mạ vàng nó bán 50k,cò logo cefiro thì nó bán 100k hức hức)

Hạng B1
7/3/09
66
4
8
Chợ giời Hà nội ở phố nào vậy bác Cef A31, hôm nào đi công tác HN phải ghé lùng mua vài thứ mới được. Có gì bác hướng dẫn cho mình với nhé.

Hạng B1
23/6/09
80
0
0
đầu phố huế,chỗ KS melia hanoi ấy ạ.mình đặt hàng hai ngày sau có liền,để em tìm cái cardvisit đã.

Hạng B1
23/3/09
78
0
0
Bác cefiro cho tôi hỏi mã số của bộ giảm xóc bác dã mua với.

Hạng B1
23/6/09
80
0
0
cefro92 nói:
Bác cefiro cho tôi hỏi mã số của bộ giảm xóc bác dã mua với.

của em là zin ạ,còn bác kia thì em chịu.,nếu của bác mà là zin thì thêm cái giảm chấn cho đỡ kêu thôi,xe em cung làm cái đó mà

Hạng B1
23/6/09
80
0
0
cefiro92 nói:
Chợ giời Hà nội ở phố nào vậy bác Cef A31, hôm nào đi công tác HN phải ghé lùng mua vài thứ mới được. Có gì bác hướng dẫn cho mình với nhé.

nhưng phố đấy chúng nó toàn vặt trộm của người rồi bán lại cho mình.xe em sơn thứ 2 mới xong,em còn đang đặt cái lỗ hút gió nữa,của em lỗ hút gió là bản đặc biệt để ky niệm nissan làm xe cho ĐSQ,ko có cái thứ 2 đâu

Hạng B1
23/3/09
78
0
0
Nếu giảm xóc của bác đã yếu rồi thì nên thay đi bác ạ. Vừa rồi tôi cũng mới thay một bộ 4 chiếc hết 6,2 triệu bác ạ. Vì tôi ở Đà nẵng nên không tìm mua được giảm xóc gin của Nissan A31 nên lọ mọ lên mạng tìm, thật là may là tìm được Cty ASC là đại lý của Nissan ở VN, thế là tôi phi đến chi nhánh của nó và đặt nguyên bộ, khi nhận hàng mới thấy mình quyết định đúng vì giảm xóc đúng gin của xe lắp vào vừa khít, nhìn tổng quan thì là hàng mới 100%, nguyên hộp có tem của Nis. Nếu bác quan tâm thì lên mạng tìm địa chỉ và tel của Công ty ASC sau đó điện tới hỏi. Theo tôi biết công ty này có chi nhánh tại Hà nội tại đường Trần Khát Chân. Bác ở HN nên đến đó tìm hiểu để tìm phụ tùng cho bà hai, đồng thời có hàng gì thì hú tôi một tiếng để tôi đặt mua luôn, vợ hai của tôi dạo này cũng cần trang điểm lại nhiều bác ạ.
Bác cho tôi hỏi tên, mã số bộ giảm xóc bác đã mua với.

Hạng B1
7/3/09
66
4
8
Bác Cef92 chờ đến tối tôi về nhà lục mấy cái hộp carton rồi sẽ PM mã giảm xóc cho bác nhé.