Tập Lái
17/11/10
12
0
0
Nếu em không nhầm trước em đã xem xe này ở đường Văn Cao cách đây khoảng năm rưỡi, bác chủ xe giao trên mua rẻ 80tr em trả 65 bác ý không bán. Về nhà nghĩ lại thấy mình trả giá thế cũng hơi liều may mà bác ý không bán.
Ngày trước em nó mầu trắng có sơn sọc đỏ thì phải không nhớ rõ và có cái biểu tượng mutstang ở đầu xe.
Em chúc bác chủ xe nhanh bán được xe, xe này theo em giá 130tr là hợp lý. Em có mấy lời có j không phải bác bỏ quá cho..............

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
jacku nói:
F.ACURA nói:
jacku nói:
xe này ở HN thì phải ạ,hôm nọ em thấy đỗ ở bên Gia Lâm.nếu em không nhầm thì chiếc xe này được 1 bác ở SG rao 80tr,hình như cách đây cũng phải hơn 1 năm rồi.em xin lỗi bác chủ thớt vì quang đá tảng.nếu em nhầm thì sry bác nhé.
Chuẩn, nhưng em nghĩ tảng đá này chưa to vì để làm từ em 80tr kia thành ra như thía này thì... bác cứ thử tính xem nhá :D
vâng, xe này thì lúc trước em cũng chưa được nhìn tận mắt nhưng em nghĩ chiếc xe này bác chủ thớt bỏ ra chưa đến 85tr.các bác cứ thử tính hộ em xem 85tr thì làm được những gì.Vả lại bác bán xe mà lại tính tiền tất cả những gì bác bỏ vào làm thì em miễn bàn nữa ạ.em xin lỗi.

công tác độ lại xe phê lắm, chi phí nhiều khi mình nói người ngoài nhìn vào cười phỉ chứ thực ra chua lắm các bác ơi....thực ra mà nói chỉ có những người ham xe cũ, cổ mới dám chơi, mà chơi bằng con tim chứ chơi bằng cái đầu thì chẳng ai dại mà chơi cả các bác ạ. kính các bác.

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Kết nội thất của xe bác quá ... có đổi 67 trên avatar ko bác híhí ...

Chúc anh may mắn nghen !

Tập Lái
28/5/09
9
0
0
42
Hà nội
thietkexaydung nói:
mình hỏi xe này chạy được xa không vậy? hay bán kính cách nhà chỉ 40km ?
Xe chạy xa vô tư_nếu bác nào không tin thì làm chầu độ cho vui :D

Tập Lái
8/4/10
33
0
6
bây giờ lại muốn bán hả bác,bác kia hỏi từ lâu lắm rồi mà