Hạng B2
15/9/16
167
678
93
hi, chính nó đó bác
đã bán 2 đợt từ 2014, 2015, pháp lý vẫn vậy bác ơi, vẫn là HĐ, em thấy vẫn ổn mà :p:p
Giá đang dự kiến 12-14tr/m2 , đang giữ chỗ, cuối tháng 9 sẽ mở bán có giá chính thức
Bác đã đầu tư khu nào trong đây rồi ah ?
Bác Mexi ib cho em ít thông tin ạ, em cũng đang quan tâm đây. thanks bác trước nhé.

Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
Bác Mexi ib cho em ít thông tin ạ, em cũng đang quan tâm đây. thanks bác trước nhé.
em đã inb nhé. bác có đi xem thì hú em nhé, dưới đó lộn xộn, đông như quân nguyên ah, cả KH lẫn sale, đặc biệt cuối tuần :D. thanks bác đã quan tâm

Tập Lái
30/5/15
0
819
77
Q11
Hud bán cái này cho Thăng Long rồi mà chắc chua sang tên xong, 160ha cũng lâu lấp đầy đó nhớ hồi 2010-2011 giá có 9,9 tr/2 giờ chắc fai 13tr. Mấy can "biệt thự ma" có người ở hết chưa bác mexi, rồi cái hồ con nòng nọc đã xong chua vậy bác

Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
Hud bán cái này cho Thăng Long rồi mà chắc chua sang tên xong, 160ha cũng lâu lấp đầy đó nhớ hồi 2010-2011 giá có 9,9 tr/2 giờ chắc fai 13tr. Mấy can "biệt thự ma" có người ở hết chưa bác mexi, rồi cái hồ con nòng nọc đã xong chua vậy bác
dự án này bác nói lâu để lắp đầy ah? bác dìm hàng ít thế, em dìm phụ cho nè, em cho là rất lâu đấy , 20 năm chứ chẳng chơi, xem khúc trên Liên Phường, ĐXH, Phú Hữu các dự án BK , PN, MS,HP,KA, VHTT,... vài ha, vài chục ha thôi mà còn chưa đầy nổi kìa nói chi 160ha này . Nhưng cái qtrong của 1 nhà đầu tư là giá có sinh lời hay không ???

Đông Tăng Long 160ha, HUD là cdt F1 , Thăng Long mua từng cụm, bán từng đợt , mua khúc nào sang tên khúc đó chứ ko sang 160ha vì trong đó có đất hoán đổi, tđc, thương mai. Thăng Long bắt đầu bán ra từ 2014 giá chỉ 6,9trm2. đến nay , đợt 3 giá 12-14tr/m2 (VAT)
"Biệt thự ma " hình như có 2 căn có người ở , sân bóng, quán cafe, nhà xây lai rai
cái hồ múc và hoàn thành chắc 70% rồi đó bác. rãnh đi ngang thì ghé giao lưu.
Gửi các bác vài tấm hình
Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào? Centana - Đất nền Quận 9 - Xa cỡ nào?

Tập Lái
28/2/15
1
16
3
41
em cũng xin đóng góp vài ý kiến về dự án này! vừa roi em có mua lại 1 nền 80m2 vì nhỏ dễ ra hàng với chênh lệch 60 chai.
1. Lò Lu nối dài chắc quá xa vời.
2. Trường Lu mở rộng 30 m ( chắc còn xa).
3. Vành đai 3 thì sẽ thực hiện.
Nhưng 1 điều chắc chắn Trường Lưu sẽ tráng lại nhựa vào đầu năm sau vì Quan 9 bắt 2 thằng chuyen phân lô bán nền trong đó phải tráng lại con đường do xe tụi nó chạy san lấp mặt bằng làm hư đường.
vấn đề thứ 2 là pháp lý thằng dien phuc thanh nay ok da có sổ mà ten cong ty dien phuc thanh dung ten tra 100% dc lum so ve.
Em thay gia và như vay cung on nen mua dau tu thoi. Đông tăng Long thì hợp đồng chứ chưa ra sổ nha mấy bác so sánh voi ku centana nay chua dc.

• Like
Reactions: selene
Tập Lái
31/10/16
0
22
2
40
Mình đã test thử vị trí đó với công việc 6h chiều nhóm đít khỏi ghế tan sở.
Trụ sở làm việc: Nguyễn Văn Trỗi
Đích: Ngã ba La Xuan Oai - ND Trinh
=> về nhà nhanh nhất 7h tối với bụng đói meo.

Tuởng tuợng ngày kẹt xe ngập lụt bơi về ra đó, sáng lại bơi vào Q1 làm => chắc siêu nhân.
Vợ mang bầu làm việc Bình Thạnh chẳng hạn => chắc sinh non.
Quyết định rời xa chốn xa xa mát mẻ đó chui vào cái ổ chuột trong trung tâm cho chắc.
Sài Gòn càng ngày càng kẹt xe thậm tệ => mất tiền còn hơn mất sức mất thời gian
Ôi Sài Gòn!

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Mình đã test thử vị trí đó với công việc 6h chiều nhóm đít khỏi ghế tan sở.
Trụ sở làm việc: Nguyễn Văn Trỗi
Đích: Ngã ba La Xuan Oai - ND Trinh
=> về nhà nhanh nhất 7h tối với bụng đói meo.

Tuởng tuợng ngày kẹt xe ngập lụt bơi về ra đó, sáng lại bơi vào Q1 làm => chắc siêu nhân.
Vợ mang bầu làm việc Bình Thạnh chẳng hạn => chắc sinh non.
Quyết định rời xa chốn xa xa mát mẻ đó chui vào cái ổ chuột trong trung tâm cho chắc.
Sài Gòn càng ngày càng kẹt xe thậm tệ => mất tiền còn hơn mất sức mất thời gian
Ôi Sài Gòn!

:) lựa chọn sáng suốt, mà vị trí đó đến chỗ làm bác.

Là em, e khỏi test vì không khả thi để ở lâu dài ùi.

• Like
Reactions: khoagia