Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
em đã lấy vợ về nhà, trên cả tuyệt vời, em mua thêm 5 chai nước hoa sonax xịt cho em nó, nhìn em nó lung linh sạch sẽ mà muốn trèo lên ngay, wonderful weekend

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Anh Liêm thấy hài lòng chỗ nào, thế nào cho bài cảm nhận đi anh!!

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
môn này phải để kombat viết mới chuẩn, anh chỉ biết sạch quá nên không biết vệ sinh giầy dép mình thế nào để leo lên kaka, trong lúc chưa đặt mua được bộ thảm all weather thì dùng tạm thảm của glk nhìn cho đỡ xót xa vì cứ như đi vào showroom mà xem interior mà mình lại mới đi mưa chưa rửa chân ngại lắm

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
hehe, V2 mình lấy biển xong thì cũng cho đi spa ở sonax 1 chuyến, xe mới nhưng Kombat nói phải đi spa thì da mới mịn màng được :D

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
có bác nào biết cái máy xịt khô thổi bụi đi bán ở đâu không nhỉ? sau khi rửa xe xong thì kombat lau xe bằng khăn chất liệu gì thế? xe bác kombat để hầm có che bạt không? không khí bụi quá, nhiều khi mới rửa để một lúc bụi bám đầy nhìn hơi chán

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Dạ theo kinh nghiệm nhìu năm tơi tả vì cái vụ lau bụi thì cuối cùng em quyết định ko đung chạm gì cả :D, nãy em có xuống xem con Susu thì thấy nó sắp giống dưới hầm mộ ai cập rồi :D

Có một cách giải quyết là nước tức là xịt như rửa xe sau đó lau khô hoặc dùng chai High Speed wax của Sonax! Highspeedwax thì bác xịt nhiều một chút, rồi lấy khăn Micro fiber như khăn của Sonax lau đi!
Nhớ chú ý cẩn thận phần nửa dưới của xe vì nó có đất cát sình lầy do bánh xe văng, tốt nhất ko lau phần đó!
Xe anh màu trắng còn đỡ, xe em màu đen nhìn thảm hơn :D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
em tính mua cái máy nén khí mini lạo này nè anh Liêm, dùng để xịt gió thổi bụi khoang máy và taplo
http://sieuthimaynenkhi.com/duoi-5-trieu/may-nen-khi-mini-dd-rac-1724bn-160.html

mediavn nói:
có bác nào biết cái máy xịt khô thổi bụi đi bán ở đâu không nhỉ? sau khi rửa xe xong thì kombat lau xe bằng khăn chất liệu gì thế? xe bác kombat để hầm có che bạt không? không khí bụi quá, nhiều khi mới rửa để một lúc bụi bám đầy nhìn hơi chán

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
cái máy này không thấy cái vòi xịt bác dp, lúc nào anh em mình đi xem, nếu họ chạy thử đúng loại mình cần thì mua, xịt mạnh chứ xe phủi bụi mà lau thì không được mà rửa hoài cũng ngại và không cần thiết