Tập Lái
4/9/20
27
20
3
Em mua và bảo dưỡng xe ở Phương Nguyên thấy dịch vụ tốt lắm. Lúc đi coi xe cũng có đi AMC mà chán hết biết, cái showroom nhỏ xíu, để mấy chiếc xe là k có chỗ đi luôn, toàn luồn với lách haizz

• Like
Reactions: baicon
Hạng C
18/4/19
571
434
91
30
Phương nguyên dịch vụ tốt, nhưng em thích đi isamco bình triệu hơn, giờ về quê thì đi gstar cần thơ

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Đây ko phải hối lộ
Ae vui vẻ giúp nhau thêm
Ko có thời gian mời nhau ly bia thì gửi ít tiền thay thế thôi
Dvv cũng từ chối quyết liệt lắm
Mình thấy sai rồi.cvdv làm cái đéo gì mà các bạn cần quan hệ.nếu có bồi dưỡng cho thợ sửa xe cho mình những lúc làm thêm gì đó còn nghe dc.

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
hãng có chuẩn dịch vụ của hãng, anh nào phục vụ khách dưới chuẩn thì bị xử lý ráng chịu
cái này chỉ là quan hệ cá nhân để dành cho những việc cần nhờ khác, ngoài chuẩn dịch vụ của hãng
xe mình bị sự cố ở Vĩnh Long, chỉ kịp đưa vào Suzuki ngay tại chổ đó rồi alo cho cvdv của Honda để hướng dẫn qua điện thoại cho thợ của Su xử lý xe cho mình...nhất là vấn đề bảo hiểm như mình nói ở trên, rất nhanh gọn ,đỡ lôi thôi mất thời gian. Thời gian và đầu óc để đi kiếm tiền tốt hơn là lu xu bu vô mấy việc này. Đây là quan điểm cá nhân và việc cá nhân của mình với cvdv của hãng thôi, giống như mấy anh đi ăn tips cho phục vụ, đi sửa xe boa cho thợ vậy thôi
Đúng mấy ông này làm cho cvdv tưởng có giá

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Có chú thợ chính làm AMC hồi bên Nguyễn Tất Thành, nay lên cố vấn dv và chuyển về đây. Chú ấy rất có tâm vì hay vẽ vời và hét bệnh nghiêm trọng làm hãng tốn kém lắm, nếu làm chú ấy có thể về nhà lam và tính 50% hãng. Mình ghét chạy lên isamco làm hết 1 ngày tốn 4 xị. Có nhân viên như vậy nên ngta ghét AMC. Chị Tùng thì nhiệt tình rồi.
Chính xác phải thằng to cao ko bạn

• Like
Reactions: huongque
Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Đây là mình tự giác cho chứ không "phải xì tiền" như anh nói, chẳng ai vòi vĩnh mình cả, nó là thói quen từ thời ông nội mình làm cho Pháp dạy cho ba mình rồi tới ba mình dạy cho mình từ nhỏ, nó là văn hóa giao tiếp đối với người phục vụ , ăn sâu vào tính cách từ thời thanh niên , quen roài :)
Dịch vụ ở đây mình thấy OK, không thấy "lỡm"
Ước gì mình được phục vụ bạn

• Haha
Reactions: tonjohn
Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Em đi bảo dưỡng HD Phước Thành, cứ đem xe tới giao cho cvkt rồi xách đít đi nhậu, tự họ làm thậm chí đôi lúc ký luôn giấy tờ giùm em, làm xong alo em tới lấy xe về thôi. Thường thì chỉ vài ba tiếng đồng hồ
Mua bảo hiểm em luôn nhờ cvdv tư vấn, cậu cvkt biểu mua hãng nào em mua hãng đó ( cũng hay thay đổi do chính sách của hãng bh với hãng xe ), tới chừng làm bh thì em chỉ cần gọi cho cvkt , cvkt sẽ kêu giám định liên lạc với em hẹn ngày đem xe lên xong xách đít đi nhậu tiếp..tự 2 bên làm việc với nhau cho đến khi xe em làm xong thì gọi điện kêu em lên lấy về
Cuối cùng, sau 1 thời gian để ý và theo dõi tại sao chồng mình cứ dăm ba bữa lại bảo đi BH xe, nhanh thì 3h chậm mất cả ngày, Con vợ nó phát hiện ra Anh chồng cố tình quẹt cho xe trầy, đi BH quăng xe rồi đón taxi lên Ks...hic...Đoạn kết sao thì cứ hỏi chủ xe!

• Like
Reactions: btpaul