Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
anh chủ làm không đúng qui trình nên nó ra thế; đặc biệt chơi với bọn nhây mình cần bình tĩnh và phớt lờ;
em làm bảo hiểm thì: chạy xe tới trụ sở/chi nhánh bảo hiểm khai báo; xong chạy xe tới hãng để hãng xem báo giá (không quá 1 giờ); rồi chạy xe về như chưa có chuyện gì xảy ra; :) khi nào bảo hiểm duyệt; hãng xe trống chổ sẳn sàng xử lý xe mình ngay và luôn thì bên hãng sẽ báo, đưa xe vô, nhanh thì chiều lấy, chậm thì qua 1-2 hôm sau :D em chưa bao giờ bỏ xe ở hãng quá 3 ngày :D

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
E quăng con xe lên Toyota Tây Ninh cho bên BH và đại lý tự làm việc, chiều là gọi xác nhận BH đã duyệt, 2 ngày sau lên lấy xe. Xe trầy giáp vòng, BH chia làm 2 vụ, miễn trừ 1tr

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Phương Nguyên giờ hơi quá tải rồi anh. Làm BH khá chuyên nghiệp, nhiệt tình, nhưng đôi khi chờ hơi lâu. Dù bên đó hẹn rõ ràng.
Có lẽ mấy chổ kia tệ quá, bà con dồn qua bên này. :D
Phương Nguyên chờ có gái để ngắm cũng đỡ bực đi phần nào :D

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.971
113
Sài Gòn
Xước nhẹ thì làm làm chi cho tốn công sức và thời gian :D
Xe Odo 5.000 chắc mới lấy vài tháng nên xót. Xe mình nếu không bị quá năng sơn cản trước sau mang ra gara gần nhà làm luôn sáng đưa chiều lấy, chứ đưa vô hãng có Bảo hỉm thường mất 2-3 ngày.

hồi mới mua xe, em cũng đã từng trăn trở như vậy.

được khoảng hơn 1 năm, em nhận ra vấn đề, em lẩm bẩm: mình trăn trở như vậy, liệu công sức trăn trở có nhiều hơn tiền mua cái xe đó không?

từ đó về sau, em không có để ý đến chuyên môn đó nữa.