Hạng D
30/7/16
2.635
57.873
113
dạ bé nó còn nhỏ xíu ak , vậy nên lúc cuốc bộ bên Thái e mới phải đèo thêm 2 thùng sữa tươi , cái balo nó còn bự hơn e cỡ 25 ký , lúc này bé chưa biết đi chỉ đứng chựng thôi:rolleyes:
Nể sự chịu chơi của nhà bác...!

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
em chấm cái để hóng tiếp... em nghĩ Thái chắc kg cho tay lái thuận như VN qua đâu nên bác chủ phải bỏ xe lại
Thái ko có ký hiệp định vận tải vz VN mình nên m ko đem xe qua dc , thậm chí người L ng ta cũng sợ rắc rối nên nếu ai đi qua Thái thường xuyên ng ta cũng mua xe Thái đi bên T cho nó lành , về L đi xe L ak ( e hỏi ngdân L ngta nói vậy ):)

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
Chủ yếu là bà cả quyết hết, ae 7 nghề ngày vợ phát 50k ra đường thì xao quyết đc chuyện đi như lầy được a.:D
dạ cái này bả xúi e , tự lên lịch , chuẩn bị giấy tờ mọi thứ , e chỉ là tài xế ôm thôi hix , e bị động:rolleyes:

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
mình cũng định đi vn-cam-lao . xong gởi xe biên giới cam để qua Thai.mà không bít có bị mất xe, luộc xe ko .nên sợ
ko bác ơi , gửi xe an toàn lắm , e ko biết bác đi cửa khẩu nào , chứ cái khẩu Nong Khai chỗ e đi nó có bãi xe lớn lắm , người nào đi trong ngày về thì để ngoài sân như bãi xe VN mình ko có mái che , còn ai đi mấy ngày thì chạy xuống hầm mát lắm , người T và L ngta cũng gửi xe ở đây mỗi khi qua khẩu , 20.000kip/ngày đêm , còn 10.000kip/ngày cũng rẻ