Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Mới gặp đậu ở đường sô 9, cư xá Bình Thới. Nhìn ngoài thực tế cũng đẹp. Thưa vụ bọc trần xe thôi.:)

Hạng B2
12/1/20
139
75
28
30
ngoài lề tý: không biết chiếc vitara chạy ngon không vì thấy ít ng chạy...không biết có ngon hơn e kona vs eco k ....ai chạy rồi cho e tư vấn vs

Tập Lái
1/6/20
10
5
3
32
Nhiều ông chê nhỉ không biết có xe đi không? Mình đang chạy swift đây, mua vì thấy kiểu dáng đẹp, nhưng mà chạy rồi thấy nhiều thứ khác còn hay hơn ối xe.
+Ông bác đi ecosport sang lái thử thì khen xe bốc máy mượt, tiết kiệm xăng.
+Ông anh đi focus, hay mấy ông bạn đi nhờ xe thì khen ngoài nhìn nhỏ gọn mà bên trong rộng rãi, trần thoáng.
+Hai anh bạn khác, một đi everes, một đi mazda3 thì khen vô lăng với taplo đẹp.
+Cá nhân mình đi thì thấy khác biệt với mọi người, và đặc biệt là không thể lẫn vào số đông như mấy em vios hay accent :D
Mỗi người một mắt nhìn, mình thì thấy cả cái phân khúc hạng B, chứ không nói gì đến hạng A, chẳng có con xe nào đẹp bằng Swift cả. Vừa thể thao vừa cá tính, lại mang phong cách châu Âu (các ông chỉ thấy nó giống Mini cooper, chứ mình thấy nó còn mang nét thiết kế của Porsche, Audi, Aston Martin và Jaguar nữa đấy)
Túm cái lại là ai chê cứ chê, mình hài lòng với số tiền bỏ ra và giá trị chiếc swift đem lại.
Tương lai chắc chắn mình sẽ độ chiếc xe của mình ngầu hơn xe của anh thớt trong bài này :D

Tập Lái
1/6/20
10
5
3
32
dán mấy đề can thôi mà, ra tiệm dán keo xe máy bán đầy
Xe này đã lên full body kit của bản sport, thay full bộ vành và heo dầu, chi phí đống đó chắc cũng phải mấy chục củ.
Đống đề can thì không nên nhắc đến ở đây.
Bạn không phát biểu thì cũng không ai bảo bạn không biết gì đâu :D

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Xe này đã lên full body kit của bản sport, thay full bộ vành và heo dầu, chi phí đống đó chắc cũng phải mấy chục củ.
Đống đề can thì không nên nhắc đến ở đây.
Bạn không phát biểu thì cũng không ai bảo bạn không biết gì đâu :D
A đì sai tập láy miệng mồm cũng gớm nhỉ,,, có thay thì cũng đồ fake thôi chứ đâu,, tiệm xe máy bán đầy

Tập Lái
1/6/20
10
5
3
32
Mình đang tập láy có gì các bạn chém nhẹ thôi :)
Theo hiểu biết hẹp hòi của mình thì cái đống đồ fake đó ít cũng 2 chục củ, còn body kit ô tô thì tiệm xe máy không có bán :v

• Haha
Reactions: lamnk
Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Mình đang tập láy có gì các bạn chém nhẹ thôi :)
Theo hiểu biết hẹp hòi của mình thì cái đống đồ fake đó ít cũng 2 chục củ, còn body kit ô tô thì tiệm xe máy không có bán :v
Chú e đã mua dc xe bằng tiền của mình hay còn xin ô bà già mà hợm đời thế chú e,, lên đây chắc mới có xe đầu tiên hay sao mà coi ai cũng ko có xe vậy,, , thứ mới ra đời coi ng khác thua mình cũnh có ngày xe cont tông ahh

• Haha
Reactions: paganizonda