Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Em cũng đi đường 2 làn phân làn bằng nét đứt, đường vắng 4b nhưng nhiều 2b. Đang chạy làn ngoài thấy bà con chuyển hết vào làn trong biết ngay là có áo vàng, em vữn bềnh tĩnh đi thì thấy 1 xxx phi ra, em kéo kiếng nón bảo hiểm lên nhìn hắn đắm đuối, ô hay! Tay cầm gậy trắng đen lại buông xuống và giả bộ nhìn ra sau em, em ngoái cổ nhìn dù vẫn chạy làn ngoài mà chả thấy ai?
Ồ thì ra là: sơn lở từng mặt, ma bắt từng người. Bây giờ bọn xxx chỉ chăm chú bắt phụ nữ, sinh viên thôi. Mềm nắn rắn buông, nghe nhạc hiệu đoán chương trình, thấy mồi ngon mới xơi, còn nhìn tướng tá chút là chùn tay liền.
Bác 100kg không ?

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Hom chu nhat cho ba ca di nvl bang 2 banh. Thay moi nguoi dep sat vo di 1 lane , biet co xx minh cung vao lane trong di cho roi mat du biet khong sai nhung chan nan canh cai lon xxx va ton thoi gian khong can thiet cac bác a
Cho em xin 02 chữ bình an hả bác

• Like
Reactions: Hailuasg and Tohoa
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Ngày nào cũng thấy trên OS có những topic như thế này... Thật là buồn quá đi mà :( Bao giờ ta mới được thảnh thơi trên đường.

• Like
Reactions: Tohoa and BinAn
Hạng C
19/12/14
760
917
93
Em hỏi thật chứ mấy cái lỗi hiển nhiên như đi sai làn, đi ngược chiều quá rõ ràng thì lập BB được, vậy mấy cái lỗi như không xi nhan hoặc xi nhan trễ và không có camera ghi hình thì cách nào lập BB được hả mấy bác?

Ngay cả chạy quá tốc độ mà còn phải đòi xem camera bắn tốc độ, chứng cứ rõ ràng mới đồng ý ký biên bản. Chứ buồn buồn thổi vô, báo lỗi xi nhan hoặc vượt đèn mà cứ nói "do tôi thấy anh vi phạm" khơi khơi vậy thì BB có giá trị không?

Em có người bạn bị thổi mà chẳng hiểu tại sao. Người này cũng cứng nên đấu lý với xxx. Sau đó xxx thổi 1 xe khác vô và nói thẳng: lập BB bạn em và yêu cầu người mới bị thổi vô làm chứng ghi trong BB rồi thả người mới bị thổi đi, không thì sẽ phạt luôn người mới bị thổi. Hiển nhiên người kia có biết cái chuyện gì đã xảy ra đâu, nhưng bị xxx thổi vô gây áp lực nên phải bán bánh mì cho chúng nó chứ không làm chứng gì nữa (may mà gặp người đàng hoàng). Cuối cùng xe bạn em bị dẫn về đồn giam xe mà xxx vẫn chẳng chứng minh được gì.

• Like
Reactions: BinAn
Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Em hỏi thật chứ mấy cái lỗi hiển nhiên như đi sai làn, đi ngược chiều quá rõ ràng thì lập BB được, vậy mấy cái lỗi như không xi nhan hoặc xi nhan trễ và không có camera ghi hình thì cách nào lập BB được hả mấy bác?

Ngay cả chạy quá tốc độ mà còn phải đòi xem camera bắn tốc độ, chứng cứ rõ ràng mới đồng ý ký biên bản. Chứ buồn buồn thổi vô, báo lỗi xi nhan hoặc vượt đèn mà cứ nói "do tôi thấy anh vi phạm" khơi khơi vậy thì BB có giá trị không?

Em có người bạn bị thổi mà chẳng hiểu tại sao. Người này cũng cứng nên đấu lý với xxx. Sau đó xxx thổi 1 xe khác vô và nói thẳng: lập BB bạn em và yêu cầu người mới bị thổi vô làm chứng ghi trong BB rồi thả người mới bị thổi đi, không thì sẽ phạt luôn người mới bị thổi. Hiển nhiên người kia có biết cái chuyện gì đã xảy ra đâu, nhưng bị xxx thổi vô gây áp lực nên phải bán bánh mì cho chúng nó chứ không làm chứng gì nữa (may mà gặp người đàng hoàng). Cuối cùng xe bạn em bị dẫn về đồn giam xe mà xxx vẫn chẳng chứng minh được gì.
Bạn bác chắc đi 2b hoặc tải nó mới dám vậy, 4b cá nhân đố cha nó cũng không dám !