Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
mấy bác ơi..e mới gắn con vietmapx9...e về coi lại trên laptop thì đoạn quay nó bị cắt vụn ra nhỏ nhỏ..k liên tục gì hết vậy..1 clip khoang 2 3p nó cứ cắt ra thành clip khác k hà..
mong các bác giúp đỡ
cắt thành từng đoạn nhỏ liên tiếp nhau để trích xuất đoạn film mình cần cho dễ, thường trong chế độ Loop Recording nó sẽ có 2 - 3 - 5', hoặc off luôn thì nó quay liên tục nhưng khi cần ngay khúc mình muốn copy ra thì ko lấy đc mà phải cop hết cả nguyên khúc dài

• Like
Reactions: Gibson
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
mấy bác ơi..e mới gắn con vietmapx9...e về coi lại trên laptop thì đoạn quay nó bị cắt vụn ra nhỏ nhỏ..k liên tục gì hết vậy..1 clip khoang 2 3p nó cứ cắt ra thành clip khác k hà..
mong các bác giúp đỡ
Bác vô cài đặt chỉnh lại ghi 1 clip 15' được mà

• Like
Hạng B2
3/8/15
103
52
28
34
Khu vực tân bình tân phú mấy bác hay rửa xe ở đâu ok giá cả sao...mấy bác share e vs nhe

Hạng B2
23/12/09
376
293
63
HCMC
www.facebook.com
e thấy bên weather tech có loại cắt theo xe có 1790 hay sao á..k bik khác nhau gì nhiều k mà giá chênh qá..bộ tốt của nó đến 5950 chua lét mấy bác ơi

Hi bác,
Cả 2 dòng sản phẩm của Weathtech là DigitalFit Floorliner & Universal AVM đều có chất lượng ạ. Tùy từng nhu cầu sử dụng mà chủ xe lựa chọn từng sản phẩm phù hơp cho xe của mình ạ. Nếu so với các sp đang có tại thị trường thì dòng AVM có giá tương đương & chất lượng vượt trội hơn ạ

Bác vui lòng tham khảo thêm video chi tiết về từng dòng sản phẩm để có thể hình dung dễ hơn nha:
- Thảm DigitalFit: https://www.youtube.com/watch?v=2hw0SE4Nfj8
- Thảm Universal AVM: https://www.youtube.com/watch?v=B3kQB_Ab4bI

Hạng B2
12/10/14
102
23
18
Khu vực tân bình tân phú mấy bác hay rửa xe ở đâu ok giá cả sao...mấy bác share e vs nhe
em thấy có 1 chỗ bên đường Nguyễn Hữu Tiến gàn Chế Lan Viên có đó bác, thấy có xịt gầm luôn, ko biết chất lượng thế nào

• Like
Hạng B2
3/8/15
103
52
28
34
Mấy bác ơi..nước làm mát của stf ở đâu vậy..nc làm mát công dụng gì thế..nếu hết thì mình châm nước gì vô nhỉ :3dgoidien: