Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
bÁC làm su vitara k? Em biet 1 chiếc rất ngon, chính chủ, ít sử dụng, ra giá 300M. chưa trả giá
Ban đầu em định lấy nhưng cuối cùng quyết định k. Bơỉ vì em mua wagon thì đở tine6n2 gởi xe hàng tháng.:D .

chauhungvnpt nói:
hoangnhimgia nói:
Chưa sao, vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu ... nản??? đùa cho vui thôi, cũng không mất hy vọng hén, còn buồn quá thì rủ anh em ...nhậu chia buồn?????
Nản thì kg nản, chiều nay bs Huy thông báo có chiếc Volvo đời 94 còn keng xà beng cần bán nên em có hẹn trưa mai đi xem thử. Thật tình thì em kg hứng lắm.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
tronglam nói:
bÁC làm su vitara k? Em biet 1 chiếc rất ngon, chính chủ, ít sử dụng, ra giá 300M. chưa trả giá
Ban đầu em định lấy nhưng cuối cùng quyết định k. Bơỉ vì em mua wagon thì đở tine6n2 gởi xe hàng tháng.:D .
Em làm gì có số tiền lớn đến thế hả bác;), nói đùa vậy thôi chứ em cũng mới lấy bằng nên muốn tìm chiếc nào giá vừa phải vừa đi vừa tìm hiểu xe và tích lũy giờ cầm vô lăng để tăng kinh nghiệm. Em chỉ có thể chọn lựa giữa Matiz và SW vì giá cả như nhau và tính kinh tế trong thời buổi xăng đắt hơn gạo này và quan trọng 1 điều nữa là em ghiền SW hơn.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
BÁc thử hỏi

Cần bán gấp 1 xe Suzuki Wagon, xe mới đẹp, nệm da, DVD, tivi, lao sub, đúng chủ đứng tên bán.

0903647630

Suzuki Wagon R+ 5 chỗ, đời 12/2002, màu xám bạc, sơn và máy zin 95%, nội thất zin, CD Pioneer, GĐSD, không kinh doanh, ngay chủ. 0909134129

Cái này em tìm trên muabanxe24.com

PS: không biết sao gởi kèm link k được???

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Phải hại Bác thôi. Chứ Bác si tình mấy em Su lâu ngày rồi đổ bịnh, ea k ai tổ chưúc off 

chauhungvnpt nói:
Cảm ơn bác Lam nhưng gọi cũng kg đc bác ah, các bác giúp em nhiệt tình quá.:D

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Hôm qua đang lau cái xe, Bác hàng xóm qua nói chuyện rồi Bác ấy khen máy móc và đồ cơ  khí của SUZUKI là ngon hơn HONDA! Nghe cái mát hết cả người.
Bác ấy là giám đốc công ty hàng hải gì đó, dân kỹ thuật.
PS: BÁc ấy còn bảo là mày mua được cái xe phục vụ cho mày rồi, chẳng phải hầu nó.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
tronglam nói:
Hôm qua đang lau cái xe, Bác hàng xóm qua nói chuyện rồi Bác ấy khen máy móc và đồ cơ  khí của SUZUKI là ngon hơn HONDA! Nghe cái mát hết cả người.
Bác ấy là giám đốc công ty hàng hải gì đó, dân kỹ thuật.
PS: BÁc ấy còn bảo là mày mua được cái xe phục vụ cho mày rồi, chẳng phải hầu nó.
Đã đã