Tập Lái
29/2/12
4
0
0
Chiếc Audi Q7 mình là đời 2011, mình xin hỏi có kết nối bluetooth để nghe nhạc được không hay chỉ dùng cho điện thoại.

Cảm ơn mọi người.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
12/12/13
78
9
8
Em đã thử trên Iphone của em trên Q7. Em thấy cũng khá dễ dàng. Bác chỉ cần cho điện thoại bật Bluetooth rồi vào mục Telephone trên giao diện MMI --> Bluetooth --> Search for new cellphone --> continue: bác đợi một lúc rồi sau đó trên màn hình sẽ hiện ra tên điện thoại của bác ví dụ như Dat's phone.v.v. ---> sau đó bác vào mục tên điện thoại hiện ra này --> handfree: đợi một lát --> chọn Pair trên điện thoại --> Yes trên MMI: đợi một lát"the Bluetooth connection has been established successfully". Bác thoát MMI ra vào lại Telephone --> Bluetooth Audio player --> bật on lên. Sau đó bác vào Media --> chọn source (góc trên bên phải) --> chọn tên điện thoại của bác "Dat's phone". Thế là xong. Bây giờ bác chơi nhạc thử nhé. Chúc bác thành công.

• Like
Reactions: quansai07
Tập Lái
29/7/13
22
18
3
sao mình tìm không thấy audio player, nó chỉ hiện mỗi handfree khi setup bluetooth thôi à

Hạng B1
12/12/13
78
9
8
ngoctung86 nói:
sao mình tìm không thấy audio player, nó chỉ hiện mỗi handfree khi setup bluetooth thôi à
Bác ơi, đôi khi bước "Bác thoát MMI ra vào lại Telephone --> Bluetooth Audio player --> bật on lên" bác có thể bỏ qua ah. Bác thử lại xem sao nhé! Chúc bác thành công!

Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
Bác nào kết nối bluetoot A6 chỉ giíp e với ah
sao e kết nối ko dc. tks

Hạng F
29/10/16
11.501
21.749
113
Pháp
Một đống kết nối USB sao không dùng mà phải qua ĐT để nghe nhạc vậy các bạn ??? , còn bluetooth là qua ĐT để gọi, cần GPS nếu là pack connect. (trừ gắn ngoài) còn không là thua (VW Group)