Hạng B2
22/10/16
137
70
28
36
Làm ăn như shit
bảo hiểm và hãng
để tôi kể
tooi đem xe vào hãng ngày
01/03 đến nơi thì thằng bảo hiểm nó không trực ở đó hẹn sang ngày hôm sau. Mặc dù tôi đã báo lên hãng bảo hiểm rồi nhé.
Sang ngày 02/03 ok mọi thủ tục
casc bác biết đến ngày bao nhiêu nó duyệt hồ sơ chi trả không
đến ngày 13/03 nó chấp nhận chi trả.
Nó trừ phí mình 10% và nói vì mình ko báo sớm
lúc xảy ra sự cố
coos chịu đựng
đến phần hãng
ko có chôz sơn. Sang chỗ nào đó sơn và mất 5 ngày
nghixa là ngày 18 tôi nhận đc xe

Hãng bảo hiểm: UIC
THI công: BMW quận 7
own đảng và nhà nước
anh em tránh xa hãng này ra

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Làm ăn như shit
bảo hiểm và hãng
để tôi kể
tooi đem xe vào hãng ngày
01/03 đến nơi thì thằng bảo hiểm nó không trực ở đó hẹn sang ngày hôm sau. Mặc dù tôi đã báo lên hãng bảo hiểm rồi nhé.
Sang ngày 02/03 ok mọi thủ tục
casc bác biết đến ngày bao nhiêu nó duyệt hồ sơ chi trả không
đến ngày 13/03 nó chấp nhận chi trả.
Nó trừ phí mình 10% và nói vì mình ko báo sớm
lúc xảy ra sự cố
coos chịu đựng
đến phần hãng
ko có chôz sơn. Sang chỗ nào đó sơn và mất 5 ngày
nghixa là ngày 18 tôi nhận đc xe

Hãng bảo hiểm: UIC
THI công: BMW quận 7
own đảng và nhà nước
anh em tránh xa hãng này ra
Nghe rầu thật. E mua BH bên Pjico hồi đó hợp tác EA. Giờ chẳng biết có sự cố sẽ thế nào.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
SG thiếu gì chỗ làm BMW - Mercedes và Audi tồn tại cũng hơn chục năm mà các bác cứ thích cắm đầu vào cái đám choi choi mới nở để bị thuốc và cho chúng nó thực tập nhỉ :)
Ngay cả lúc còn EA thì thợ trong đó còn chưa bao giờ hơn thợ ngoài thì cấm đầu vào hãng làm chi. Cái điều đơn giản nhất là sơn mà bên EA làm còn tệ thì không lẽ sửa chửa chúng nó biết sao? Đem vào hãng chẳng qua cần Test lịch sử và kiểm tra tổng thể chứ phụ tùng thì chỉ có 1 tiêu chí là thay (và luôn thay cả cụm) chứ có bao giờ sửa chửa đâu mà vào làm gì cho phiền phức.

Tập Lái
30/6/15
12
11
3
39
Tính gia nhập hội Bỉm nghe các bác review chất lượng dịch vụ thấy muốn quay đầu qua merc ẻo lả sang trọng

Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Vậy sao bảo hành cho khách dc anh? Hay anh Dương tính phủi tay với khách hàng của EA?
món gì cần bảo hành bác đem hóa đơn EA lên, họ vẫn bảo hành bt, ko còn giữ hóa đơn thì thua

Hạng D
13/1/11
1.100
26.456
113
SG thiếu gì chỗ làm BMW - Mercedes và Audi tồn tại cũng hơn chục năm mà các bác cứ thích cắm đầu vào cái đám choi choi mới nở để bị thuốc và cho chúng nó thực tập nhỉ :)
Ngay cả lúc còn EA thì thợ trong đó còn chưa bao giờ hơn thợ ngoài thì cấm đầu vào hãng làm chi. Cái điều đơn giản nhất là sơn mà bên EA làm còn tệ thì không lẽ sửa chửa chúng nó biết sao? Đem vào hãng chẳng qua cần Test lịch sử và kiểm tra tổng thể chứ phụ tùng thì chỉ có 1 tiêu chí là thay (và luôn thay cả cụm) chứ có bao giờ sửa chửa đâu mà vào làm gì cho phiền phức.
Bác giới thiệu em với, em ở khu vực Q10 và Q7 :). Thanks bác!

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác giới thiệu em với, em ở khu vực Q10 và Q7 :). Thanks bác!
Nếu Q7 thì có Garage Chí Minh ở Trần Trọng Cung, còn Q10 thì bác chịu khó đi qua vòng xoay An Lạc vào khu vành đai trong (Số 94) có Garage Phúc Khang Lộc.
Còn Gò Vấp thì có Bảy Long, Điện Biên Phủ (Bình Thạnh) thì có Thần Châu, quận thủ đức có Auto911...nói chung chịu khó tham gia hội BMW có mà đầy chỗ làm, mỗi chỗ có 1 sở trường riêng. Như bọc da, tay nắm cửa ngoài bên bác Tám may nệm, nếu ghế da bác bị sờn hay xuống cấp cứ qua khu vực Trung Sơn tiệm Tuấn Anh (đường số 15) phục hồi lại...
Em bán xe lâu rồi chứ mà quay lại e cũng chọn BMW tha hồ mà chơi ở SG thiếu gì chỗ giá cả phải chăng, ở VN trình độ mà cao toàn ra ngoài làm chủ riêng chứ ai rãnh đi làm công ăn lương mà phải vào hãng, chỉ được cái mác chứ chất lượng toàn đám thực tập mới ra trường chỉ có lý thuyết chứ làm gì có tay nghề, e chả dại gì đưa xe mình cho tụi nó thử việc đâu :D