Bạn cảm thấy mức độ chính xác của dữ liệu bản đồ trên các xe Mazda hiện tại như thế nào ?

• Rất tệ, hầu như không xài được, dẫn đường sai, thiếu nhiều đường, báo tốc độ giới hạn sai

Bình chọn: 36 76,6%
  • Tạm chấp nhận được, đủ xài trong nội ô, ra ngoại ô là sai nhiều, thiếu đường

Bình chọn: 11 23,4%
  • Rất tốt, dẫn đường chính xác, báo tốc độ giới hạn chính xác

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    47
Tập Lái
20/8/15
21
22
3
Map cùi bắp thiệt , loanh quanh SG còn tạm chấp nhận được. Ra tỉnh còn tệ hơn nhiều. Chắc phải 5 năm chưa cập nhật.
Dịch vụ của Thaco Mazda phần này là dở nhất. Mấy bác marketing bên Mazda nên xem lại.
Mà chắc đổi xe cũng chạy xa mấy ông Thaco với mazda này rồi ☹

• Like
Reactions: tenxo
Hạng D
3/1/16
1.103
755
113
Toyota cũng vậy thôi các bác ạ, Camry 2019 bản đồ tào lao. Dùng Google map + Vietmap tương đối ổn.

• Like
Reactions: tenxo and Mr T
Hạng D
29/3/16
1.987
2.636
113
46
Đa số map theo xe đều rất tệ nếu so với google map vì cơ bản nó không được cập nhật thường xuyên. Mình cứ Google map mà xài thôi

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Map cùi bắp thiệt , loanh quanh SG còn tạm chấp nhận được. Ra tỉnh còn tệ hơn nhiều. Chắc phải 5 năm chưa cập nhật.
Dịch vụ của Thaco Mazda phần này là dở nhất. Mấy bác marketing bên Mazda nên xem lại.
Mà chắc đổi xe cũng chạy xa mấy ông Thaco với mazda này rồi ☹
mún ngon bác mua xe huyndai, vua có apple carplay + bản đồ hãng khá ổn

• Like
Reactions: congtumau and Mr T
Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Nói thẳng ra là như con card bác ah! :) . E đang đi Cx8, toàn xài google map bác ạ. Update lên bản mới nhất vẫn ko nuốt nổi!

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Googlemaps nó cho xài free có tính phí đâu mà phải xài mấy cái tào lao này

Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
View attachment 2198686

Chào các bác, em lập bài này để tham khảo các ý kiến của các bác, để từ đó em có cơ sở giúp anh em Mazda chúng ta có một phần mềm dẫn đường với dữ liệu bản đồ tốt hơn, cập nhận thường xuyên hơn, dữ liệu chính xác hơn.

Vì theo em biết dữ liệu bản đồ hiện tại trên Mazda là của một đơn vị nước ngoài cung cấp, không thể nào chính xác và cập nhật thay đổi nhanh như một công ty làm bản đồ tại Việt Nam được.

Dựa vào ý kiến của các bác, những khách hàng Mazda, em sẽ có cơ sở để yêu cầu sự thay đổi này trên xe Mazda giúp anh em chúng ta có một phần mềm dẫn đường chính xác hơn. Vì vậy rất mong các bác giúp em thực hiện việc khảo sát này bằng cách chọn các bình chọn ở trên.

Thanks các bác.
Chà, từ khi nào tiếng nói người tiêu dùng trở nên ghê gớm vậy ah

• Like
Reactions: tenxo