Hạng D
15/4/09
2.159
12.291
113
39
Film hãng toàn đồ lỏm, kể cả con 5008 của Xeko đang đi, bảo hành Llumar con mẹ nó, trừ kính lái đồ xịn, mấy ô còn lại, lúc lột ra để dán flim khác, thì ôi thôi, flim xịn tháo nhẹ nhàng, thợ bên chỗ em nó cào cả buổi sáng gần 2 tiếng.

Honda hay Toy thì thôi, toàn kiu thợ ngoài, giá gốc 3tr kê lên 17tr 18tr, ai ngu thì chết mẹ vs đám sale thủ đoạn. ( xin lỗi sale sạch ) , nên mấy chiếc honda của em. Khi mua, em đề nghị giao xe sạch, đéo gắn ccc gì hết, hãng đưa sao, tụi bây đưa y vậy tao.
Chấm
:D

Hạng D
15/4/09
2.159
12.291
113
39
Giờ dán cho 5008 loại nào các anh? Công nhận cửa sổ 2 bên quá nóng, nó hắt vào mặt người ngồi. các anh cho em xin chỗ dán sịn và giá cả với .;)
Dán Llumar loại S70 xịn nhé
Vào đại lý Llumar mà dán

• Like
Reactions: emiuoto
Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
Film hãng toàn đồ lỏm, kể cả con 5008 của Xeko đang đi, bảo hành Llumar con mẹ nó, trừ kính lái đồ xịn, mấy ô còn lại, lúc lột ra để dán flim khác, thì ôi thôi, flim xịn tháo nhẹ nhàng, thợ bên chỗ em nó cào cả buổi sáng gần 2 tiếng.

Honda hay Toy thì thôi, toàn kiu thợ ngoài, giá gốc 3tr kê lên 17tr 18tr, ai ngu thì chết mẹ vs đám sale thủ đoạn. ( xin lỗi sale sạch ) , nên mấy chiếc honda của em. Khi mua, em đề nghị giao xe sạch, đéo gắn ccc gì hết, hãng đưa sao, tụi bây đưa y vậy tao.
Chỗ dán kính Mèo Mập hay dán ở BH nằm khúc nào vậy? MM chỉ mà lâu quá quên rùi.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
thaco là llumar. Tiền nào của nấy. Chơi vkool cho sang

Hạng B2
16/10/16
187
2.025
93
Nói chung em thấy loại nào cũng xài được, chứ mấy anh bật máy lạnh nhỏ xíu mà đòi phim nó mát cho cả xe thì thua.
Film nào cũng chỉ giảm được tí ít thôi chứ ko phải mát lạnh như mấy a dán film qc đâu!
mí a đó cứ bô bô là bóc fim cũ, ko nguồn gốc, dán film xin...xin con mắt. a cứ phơi dưới trưa nắng thử có mát như qc ko biết liền.

Thật ra cái quan trọng hơn ko phải là phải mát rượi, mà chức năng quan trọng nhất của film mình nghĩ là cách uv, tia này sinh nhiệt, và có hại cho da và mắt.

Mấy cái film mà cách nhiệt đc thì mấy cái bảo ôn hay kính 2 lớp dẹp cmn hết luôn rồi

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
Thật ra cái quan trọng hơn ko phải là phải mát rượi, mà chức năng quan trọng nhất của film mình nghĩ là cách uv, tia này sinh nhiệt, và có hại cho da và mắt.

Mấy cái film mà cách nhiệt đc thì mấy cái bảo ôn hay kính 2 lớp dẹp cmn hết luôn rồi
Vậy cũng có lý, ai có đủ đk thì thay thôi anh.

• Like
Reactions: Bopo
Hạng F
5/3/05
8.718
72.125
113
đây
Kính mà làm luôn phim thì giống như cấp nước mà làm máy lọc lun zị đó anh. :))

Cùng 1 hãng cũng dăm 7 loại phim, thường dán theo xe là loại rẻ tiền của hãng đó, giống TH thì cũng Llumar nhưng là loại dỏm hơn, bh 5 năm thay vì 10 năm như loại cao cấp.
Đù...móc anh @thietbiloc 1 cú không nể nang luôn

• Like
  • Haha
Reactions: Bopo and thietbiloc