Hạng B1
3/3/10
96
5
8
[size=3 font="times new roman"]Mấy Bác này vui wá, mới có dùng xe máy và ôtô của tàu thôi mà đã la cho cả làng nghe hết cả rồi. mấy Bác có thấy bọn Pakistan nó gan hơn mình hok, nó còn dám dùng cả máy bay made in china nữa kìa[/size]

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Re: RE: Chất lượng xe FAIRY thế nào?

Tiền nào cửa nớ thôi các bác ơi! thể nào cũng đến vụ sườn xe gãy đôi và máy văng ra khỏi capo.......:D

Hạng B2
24/4/10
346
22
18

TQ cũng có phân biệt hàng chính hảng chứ các bác, mấy lọai này xài cũng được chứ không đến nỗi
Mà xe TQ không biết sao chứ em dị ứng với mấy cái loại này, xài 1 thời gian đèn đóm vàng khè, máy móc thì xuống cấp, chan!

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ

có lần chạy xe qua trạm thu phí an lạc. thấy bác kia chạy xe tải JAC đạp xung lắm.e bị vướng lại mua vé hơi lâu.
chạy lên thì gặp bác ấy dag cho xe chạy bằng chớn vì cây láp bị rơi lại phía sau:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

FAIRY với Đức Phương, sắp đưa ra thị trường hàng loạt "cụ CN" thay cho cháu nó theo quy định. Khi ấy tha hồ các bác đánh giá.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Em thắc mắc, làm gì mà cái ghế nó gãy ngửa ra sau nhỉ? Phải chăng...?

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113

xe này còn thua xe Lam chở rác của VN

Hạng B1
1/4/10
66
3
8

Có lẽ mà vì thế mà k thấy xe Fairy mới được giao bán nữa các bác nhỉ!?

Nhưng mà em vẫn buồn lắm các bác ạ. Bao giờ mới có xe giá rẻ (k phải giá thấp nhé) cho tiểu tư sản thành thị như em đây?

Em ghét Khựa lắm nhưng mà em vẫn chờ đợi 1 ngày Oto rẻ của tàu sẽ làm cách mạng giá như Wave tàu ngày xưa. Em vẫn đợi.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63

Bác so sánh dream VN và Dream tàu thì rõ

Tập Lái
28/5/10
25
0
0

Xe hơi TQ vẫn chỉ ở giai đoại sơ khai thôi (nhưng ở TQ người ta chạy đầy, do nhà nước bảo hộ). Bác mua xe TQ thi chỉ có thể mong nó đi tới nơi về tới chốn thôi chứ đừng có nói tới comfort hay hiện đại gì nha. Lúc trước công ty mình có chiếc tải của TQ, dàn nhựa thôi đã nhìn thây ớn. Mình nghĩ TQ mà muốn làm ô tô qua âu mỹ được thì phải đợi thế hệ sau chứ thế hệ bi giờ tụi nó có câu câu cửa miệng : " cái này ok mà"