Hạng D
30/11/10
3.972
56.926
113
Vậy chắc anh coi nhầm Forturner đời củ của mấy năm trước rồi hen! Bản đời mới khá đầy đủ các trang bị an toàn, kể cả bản rẻ nhất cũng có hệ thống cân bằng điện tử ESP, trong khi thằng Trailblazer lại không có! :)
Toy xem thường khách việt nam quá chiếc xe cả tỷ k đc option j gọi là an toàn
mặc dù đi mua xe có ghé toy xem chơi nhưng k có nghĩ mua toy mặc dù đây là chiếc thứ 2 rồi

Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Vậy chắc anh coi nhầm Forturner đời củ của mấy năm trước rồi hen! Bản đời mới khá đầy đủ các trang bị an toàn, kể cả bản rẻ nhất cũng có ESP, trong khi thằng Trailblazer lại không có! :)
E đag nói option everest ambiente MT với máy dầu forturner đó bác

Hạng D
30/11/10
3.972
56.926
113
Thì anh nói Forturner không có 1 option an toàn nào hết nên mình mới nói vậy để anh hiểu là Forturner đời mới đã thay đổi khá nhiều, nhất là các trang bị an toàn quan trọng, nó gần như có đủ. Còn so sánh 2 xe với nhau thì đúng là tùy sở thích, ví dụ như mình, xe 7 chỗ mà không có hệ thống cân bằng điện tử là mình không mua, nhiều người thì lại cho rằng nó không quan trọng. Còn đánh giá, thì mình đánh giá Forturner đời mới có đầy đủ các tính năng an toàn cho sử dụng gia đình luôn, chứ chạy dịch vụ thì họ thường xem nhẹ mặt này.
E đag nói option everest ambiente MT với máy dầu forturner đó bác

Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Thì anh nói Forturner không có 1 option an toàn nào hết nên mình mới nói vậy để anh hiểu là Forturner đời mới đã thay đổi khá nhiều, nhất là các trang bị an toàn quan trọng, nó gần như có đủ. Còn so sánh 2 xe với nhau thì đúng là tùy sở thích, ví dụ như mình, xe 7 chỗ mà không có hệ thống cân bằng điện tử là mình không mua, nhiều người thì lại cho rằng nó không quan trọng. Còn đánh giá, thì mình đánh giá Forturner đời mới có đầy đủ các tính năng an toàn cho sử dụng gia đình luôn, chứ chạy dịch vụ thì họ thường xem nhẹ mặt này.
Việt nam mình cuồng toy quá sức

Hạng F
7/8/17
7.505
10.217
113
em nghĩ là nếu bác chạy dịch vụ theo kiểu khách quen, thì không nên mua 4turn. em ngồi 1 lần rồi và chắc là bỏ chạy luôn xe ngồi thì bồng bền như đang ngồi máy bay. Thà ngồi Inova mà nó còn êm hơn :confused: