Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Theo em thì khả năng xe đỏ bị xe Kim Mạnh Hùng ép phải chạy vào trong len khẩn cấp, sau đó xe Kim Mạnh Hùng đuổi đến khúc trên thì ép xe đỏ, giống như kiểu dằn mặt nhau vậy đó.
Xe Kim Mạnh Hùng chạy bên cao như là bố người ta. Đường cao tốc này bố mày mua, bố mày có quyền ép tất cả các loại xe nhỏ
Trước đây em cũng đã từng bị xe Kim Mạnh Hùng ép ngay đầu cao tốc khúc Mai Chí Thọ còn video bên hội fiat, em up cho các bác xem , có phải đường cao tốc của nhà xe nó không?
Dưới đây là cảnh nó ép xe của em
Nó cố tình ép Bác mà còn đùng lại khiêu khích, rút kinh nghiệm lúc đầu Bác nên nhường nó cho lành.

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Nó cố tình ép Bác mà còn đùng lại khiêu khích, rút kinh nghiệm lúc đầu Bác nên nhường nó cho lành.
Lúc sau em vượt lên nó tính dừng lại nói chuyện phải trái với nó, nhưng vợ cả cứ gàn nên thôi. Chứ hôm đó không có bà cả đi cùng chắc cũng to chuyện.

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng D
11/3/15
1.881
5.125
113
Có thể ghép tội cố ý giết người không thành với anh tài xế xe khách không các bác?

Hạng B2
15/4/08
439
175
43
Đường Cộng Hoà F13 Q.TB
em nghĩ 2 ông này có hiềm khích gì với nhau từ trước,
xe khách chạy làn ngoài nên xe đỏ phải vượt lên là trong
khi thấy xe đỏ vượt lên, xe khách điên quá ép vào.
vì trong clip làn phía trước xe khách hoàn toàn trống. chẳng ai hơi đâu chuyển 1 lúc 3 làn trừ khi muốn chơi nhau

Hạng C
20/8/14
677
698
93
Không biết các bác nghĩ sao chứ em xem clip mà sướng và đã quá.

Tập Lái
31/3/16
23
20
3
33
cũng tội ông bus
khi chuyển lane đã chắc ăn em cờ ru trắng rồi
mít su kia đâm lane khẩn cấp lên tốc độ bàn cờ nên thành ra nông nổi