Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
bản thân mình gặp rồi, đường đông, chạy nối đuôi vẫn bị ông In ủi bể mông vì ổng khum xuống lụm đồ còn chân vẫn dậm ga

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.831
12.097
113
bản thân mình gặp rồi, đường đông, chạy nối đuôi vẫn bị ông In ủi bể mông vì ổng khum xuống lụm đồ còn chân vẫn dậm ga
Cái vụ thò tay lụm đồ mà không thắng là thường húc đuôi xe trước dễ lắm luôn.
Em cũng đã bị, em chỉ là kéo lại cái ghế ngồi một chút xíu nhưng không dừng xe mà vẫn rà rà trên đường.
Vậy là tông ngay đuôi taxi phía trước, may là không hư hỏng gì 2 xe vì chỉ là tốc độ bằng số, ko có đạp ga.
Tuy nhiên, 2 hành khách ngồi ghế sau là các Ộp Pa 60 tuổi người Hàn Cuốc xuống xe bảo là có thể cả 2 bị gãy cổ cần đến bệnh viện khám hoặc đền bù 3.000 đôla tại chỗ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Đang dừng xe sát lề phải cả tiếng đồng hồ rồi, thì một chiếc xe Vios của đứa Grab lao đụng mạnh thẳng vào đuôi xe mình. Xe Vios vỡ két nước lún bật nắp capo.
Thằng Vios nhảy xuống xe hỏi: “Ủa xe nào đụng xe nào vậy??” Ngồi chờ cơ quan nhà nước tới chấm hiện trường.
Thằng Vios ngồi nói nhảm liên hồi.
Nhà chức trách đến thì nó bỏ đi bộ vứt lại xe, vào trong cửa xe thấy còn bịch thuốc đầu lâu (thuốc lắc) bố để ở hộc cần số!
Một lần khác bị một thằng SUV vượt phải móc vào bên phải xe mình (xe mình chạy 70km/h đường 2 làn).
Cửa xe tài của nó móp kẹt cứng, thầy leo bò ra cửa phải để bước ra ngoài khóc la rần rần bảo đường cao tốc mà đi chậm quá vậy (đường Phạm Văn Đồng đoạn thu hẹp ở gần Linh Chiểu).
Một chai rượu rơi dưới chân trong lúc thầy đang chật vật leo sang cửa phải...
Rượu Walker, nửa bình.
kinh nghiệm bác "phong phú" thật, em bị 1 lần mà thấy phiền phức không tả nổi

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.831
12.097
113
kinh nghiệm bác "phong phú" thật, em bị 1 lần mà thấy phiền phức không tả nổi
Siêu phiền luôn ấy chứ.
Mấy vụ của mình là tài xế hư hỏng uống rượu và hút thuốc lắc nên nhà nước đến là nó chuồn đi ngay vứt hết xe ở đó, ai kéo về bãi (thường là 1 doanh trại bộ đội gần nơi tai nạn) thì kéo, nó vứt hết.
Mẹ kiếp sau này bác mà bị là bác nhớ không cho thằng tài xế chuồn nhé.
Nó mà chuồn đi thì vụ tai nạn của bác 700 năm không lấy được xe về.
Còn vẫn ráng lấy xe về thì khỏi có được đền bù vì lúc đó nhà nước chỉ còn xử lý xe kia thôi, không liên quan xe mình nữa.
Mệt lắm lắm là vậy.

• Haha
Reactions: thedeathline
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
E đang chạy xe 2b đúng luật, con chó phi ra, e leo lên nó té sắp mặt l, xong nó vọt mất tiêu
hồi mới đi làm lúc ra trường mình cũng bị con chó phi ngay bánh trước làm bể laptop (lúc đó khó lắm mới xin công ty cấp cho), cách cửa nhà có hơn chục m, xong con chó chạy theo gái, còn em nằm 1 đống nhờ hàng xóm ra đỡ mới dậy được do xe đè.

• Haha
Reactions: altis2003
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Siêu phiền luôn ấy chứ.
Mấy vụ của mình là tài xế hư hỏng uống rượu và hút thuốc lắc nên nhà nước đến là nó chuồn đi ngay vứt hết xe ở đó, ai kéo về bãi (thường là 1 doanh trại bộ đội gần nơi tai nạn) thì kéo, nó vứt hết.
Mẹ kiếp sau này bác mà bị là bác nhớ không cho thằng tài xế chuồn nhé.
Nó mà chuồn đi thì vụ tai nạn của bác 700 năm không lấy được xe về.
Còn vẫn ráng lấy xe về thì khỏi có được đền bù vì lúc đó nhà nước chỉ còn xử lý xe kia thôi, không liên quan xe mình nữa.
Mệt lắm lắm là vậy.
kaka, bị lần đầu nên em đâu có biết, lúc đó em thấy ông tài xế than quá lấy có 2tr rồi mạnh ai nấy đi, vì nghĩ xe mình có bảo hiểm, ai dè BH chỉ trả có 85%, cuối cùng em tốn tổng cộng gần 5tr, mất 1 tuần chạy tới chạy lui làm thủ tục BH, 1 tháng đi xe máy chờ sửa xe.

Hạng F
22/7/13
8.976
40.252
113
E có lần đang bon bon trên cao tốc thì thấy cái xe tải dừng bên phải đường em từ xa đã thấy nó rồi. Đến gần tự dưng nó rồ ga quay ngoắt đầu 1 phát làm em phanh cháy đường may mà xe k lật. Quay ra nhìn thì thấy nó lấy tấm chắn nắng chắn luôn 2 cửa kính phía trước. Sôi máu vác khúc cây bên đường định phang cho mấy phát mà vợ cản. Lắm lúc bực mình với mấy thằng lái xe quên não ở nhà.
Hoá ra nhờ con ngan già mà toàn mạng à bác!? Chứ vác cây phân người ta, chắc bgio đang ngắm gà khoả thân dồi :D

Hạng F
22/7/13
8.976
40.252
113
dù sao thì ngắm con Ngan già vẫn hơn con gà khỏa thân phải hem anh? :D :D :p :p ;);)
Thì lên đây bi bô hùng hổ vậy thôi, chứ ở ngoài thì đụng chiện chắc khoá cửa quay clip đăng os tđtl … khóc thôi a àh! :D

• Haha
Reactions: heorung52