Hạng C
10/8/20
518
952
93
Chạy trên cao tốc mà như sân bóng đá, có chuyện gì lại bảo tại số, do xui.

View attachment 2381169

Không hiểu sao nhiều bác chạy trên cao tốc có những người có thể chạy xe theo những cách này. Đường cao tốc không chỉ là giao thông, nó là cả một văn hóa". Nó là thứ hiện đại và văn minh. Và thứ gì văn minh cũng đòi hỏi con người có văn hóa phù hợp và dành cho những người có văn hóa.

Lái xe trên cao tốc đâu mấy ai sẵn sàng cho việc phanh dừng xe gấp như khi lưu thông trên đường thường. Mấy bác cứ thích thì hạ tốc độ dừng xe kiểu này thì không những hại mình mà hại cả người khác. Những tai nạn xảy ra kiểu này trên đường cao tốc thường thảm khốc, không ít khi "dính cả nùi".

Đường vắng không nói, đường đông nhiều người không giữ khoảng cách an toàn để xử lý mấy pha như này cũng rất nguy hiểm, tốt nhất bản thân vẫn giữ khoảng cách tốt để cứu mình trước các bác ạ, chứ nhiều ông tài xế âm binh quá nói lắm nói mãi cũng thế.

Cuối cùng, các hành vi vi phạm luật giao thông trên đường cao tốc nguy hiểm hơn rất nhiều so với cùng hành vi trên đường giao thông thường. Vì vậy, vẫn mong những hành vi vi phạm cần phải được xử phạt thật nặng.
Thông cảm đi, đang chạy mà mắc ị quá nên tấp đại.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Tấp vào đón người mà các bác. Chả hiểu bà kia ở đâu ra.

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
thành phần gì mà ngu hết phần thiên hạ hại người hại mình