Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
không nhường vì phải có người trị cái đám chuyên tạt đầu này cho họ chừa. Nữa ra đường họ biết phép lịch sự là gì? Chứ chơi đẹp với mấy người này riết họ quen thói cha thiên hạ.
Cái này sai lầm nhé, đối với đám đầu trâu mặt ngựa đó thì đừng có mong nó sẽ chừa, cho dù có bị mạnh tay cản trở không cho chen vô tới 1.000 lần thì nó cũng sẽ không bao giờ sáng cái đầu ra được đâu, đừng tưởng dễ ăn.

Em cũng gặp trường hợp này hoài chứ gì, và dĩ nhiên là em nhường cho nó vào. Hôm nào tâm trạng vui thì nó vào kệ nó, không quan tâm. Còn hôm nào bị mụ vợ bắt nạt, bực mình thì ngồi trong xe đào bới 18 đời ông bà tổ tiên nhà nó lên mà chửi thầm, vậy là xong.

Ăn thua đủ với nó làm cái quái gì chỉ tổ thiệt thân, còn việc "dạy dỗ" nó thì sẽ có cảnh sát, container, xe buýt, P.T, T.B, xe rau QL20... làm hộ.

Hạng B2
14/7/22
236
205
43
em thì nhịn cho qua cho rồi. lỡ có gì tốn thời gian còn hơn.

Hạng F
3/10/15
9.856
12.133
113
Mấy anh nên thông cảm vì rất nhiều người đang mắc ị nên phải chạy nhanh thêm 1-2s.
Đây không hề là nói chơi nhé.
Có những thằng cứ ngồi lên xe có từ 4 bánh trở lên là mắc ỉa với buồn ói.
Mắc ỉa thường gặp với thằng tài xế.
Buồn ói thường gặp với thằng ngồi.
Còn những thằng phóng nhanh vượt ẩu thì nó vừa mắc ỉa lại hay buồn ói

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Hơn thua làm gì, bác đi chậm người ta đi nhanh nên người ta cũng không cản đường bác đâu, có bác cản đường người ta thì có :D

Hạng B2
18/2/21
282
2.576
93
Em đi đường này qua Cộng Hoà gặp hoài. Xe yếu, người cũng yếu nên biết thân biết phận nhường thôi ạ.
Nhất là mấy khúc cầu vượt, ngã tư là các anh ấy cố rướn để chen lên trước cho được. Thậm chí cướp cmn làn xe máy để tạt lên cho nhanh.

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Thể loại mà phóng ẩu vượt lên để cướp đường thì không nhường. Còn người nào mà đi trước mình rồi xinhan đàng hoàng, đi chậm thì 100% là nhường.
Hoặc là cái thể loại mà có biển báo phía trước nhập làn, người ta cắm biển trước cả cây số mà vẫn cố tình đi vào làn đó để vượt lên xe khác thì mình cũng ko bgio nhường,

Hạng B2
18/9/17
200
265
63
41
Sợ nhất bọn này trên CT Trung Lương.Bữa trời tối xe cũng đông mấy con chó xe tải bóp còi inh ỏi rồi xào chẻ xong chạy thẳng 1 mạch zo làn khẩn cấp lun

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Đi Phạm Văn Đồng và Xô Viết Nghệ Tĩnh gặp hoài, đặc biệt 60, 61 và 29, 30...
Xác nhận luôn anh ê.
Nhà em Hàng Xanh, ngày nào cũng đưa đón con qua vòng xoay dưới cầu vượt 2 lượt, cứ thấy ông thần nào chạy xe láo cá xào chẻ rồi vượt đèn chèn ép dòng xe các kiểu thì đa phần là biển 61 với 30, chạy ẩu mà nhìn mặt kênh kênh, nói thật nhìn rất ghét luôn