Hạng B2
5/4/17
300
466
63
53
Mời ông ra Lý Thái Tổ quay phim chụp hình lại làm bằng chứng, chứ đừng có ngồi nhà nhớ mấy lần thấy cái giẻ lau sau xe mấy ông taxi rồi lại đi thêm mắm thêm muối là xe sang vắt cái giẻ lau phía sau để che biển số! Diễn đàn này không phải diễn đàn con nít mà muốn nói gì
Nhà tôi ở LTT mà :p

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Mình nghĩ bác không có nói ngoa.
Thường xuyên thấy bọn xe cả xe nhà lẫn xe dịch vụ nó vắt cái nùi giẻ lên cây gạt cũng như biển số.
Tại vì những xe có cần gạt lộ thiên thì là đặt giữa lau 2 bên, treo kiểu nào cũng sẽ kéo sang 2 bên, che thế nào đc biển số.
Với lại tình huống bác kia nói là trong phố, chắc ý hiểu bác đấy là che đi để đỗ xe tránh phạt nguội, nhưng mà oto là 2 biển trước sau, chạy trời sao khỏi nắng.
Cái vụ che biển số chỉ nổi lên vụ chạy cao tốc, do cam chụp ngược đuôi nên mới chơi trò này 5 ăn 5 thua lấy lỗi nhẹ hơn thôi, chứ chạy trong phố cam bắn, chốt trên chặn thì chạy sao đc.
Ban đêm dán biển cơ động sờ vào, có quyền nghi vấn khám xe còn vớ vẩn hơn, chỉ có mấy ông Grab vượt đèn đỏ là hay dùng thôi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
Nhà tôi ở LTT mà :p
ủa vậy mỗi lần xe chạy tới LTT là lấy nùi giẻ che biển số lại rồi khi quẹo qua đường khác thì tháo cái nùi giẻ ra hả? tại sao cứ có xe che nùi giẻ ở LTT mà chỗ khác không có? Rồi khi nó bị công an phạt là ông chạy lại hóng rồi nghe nó nói là "lau xe xong quên tháo ra" hả?

Hạng F
3/10/15
9.738
11.970
113
Tại vì những xe có cần gạt lộ thiên thì là đặt giữa lau 2 bên, treo kiểu nào cũng sẽ kéo sang 2 bên, che thế nào đc biển số.
Với lại tình huống bác kia nói là trong phố, chắc ý hiểu bác đấy là che đi để đỗ xe tránh phạt nguội, nhưng mà oto là 2 biển trước sau, chạy trời sao khỏi nắng.
Cái vụ che biển số chỉ nổi lên vụ chạy cao tốc, do cam chụp ngược đuôi nên mới chơi trò này 5 ăn 5 thua lấy lỗi nhẹ hơn thôi, chứ chạy trong phố cam bắn, chốt trên chặn thì chạy sao đc.
Ban đêm dán biển cơ động sờ vào, có quyền nghi vấn khám xe còn vớ vẩn hơn, chỉ có mấy ông Grab vượt đèn đỏ là hay dùng thôi.
Đúng rồi ha, còn bọn Grab chuyên vượt đèn đỏ nữa.
Mà Grab thì thấy nó hay quạch mực đen lên biển số chứ không thấy nùi giẻ.
ủa vậy mỗi lần xe chạy tới LTT là lấy nùi giẻ che biển số lại rồi khi quẹo qua đường khác thì tháo cái nùi giẻ ra hả? tại sao cứ có xe che nùi giẻ ở LTT mà chỗ khác không có? Rồi khi nó bị công an phạt là ông chạy lại hóng rồi nghe nó nói là "lau xe xong quên tháo ra" hả?
Chưa biết bác ấy đúng hay trật vụ này mà, trách bác ấy tội bác ấy.
Vụ ở Lý Thái Tổ thì không biết chứ ở 2 cái khách sạn ngay đầu vòng xoay Trung Sơn 9A dưới chân cầu ấy, là cứ xe nào cũng quấn nùi giẻ vô biển số!
Bác nào đi qua đó làm chứng em nói cấm có sai.
2 cái khách sạn đầu tiên ở tay phải chỗ mấy xe bò viên chiên bắp nướng sinh tố ấy. Lúc mẹ nào cũng thấy xe hơi quấn nùi giẻ.

Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
Đúng rồi ha, còn bọn Grab chuyên vượt đèn đỏ nữa.
Mà Grab thì thấy nó hay quạch mực đen lên biển số chứ không thấy nùi giẻ.

Chưa biết bác ấy đúng hay trật vụ này mà, trách bác ấy tội bác ấy.
Vụ ở Lý Thái Tổ thì không biết chứ ở 2 cái khách sạn ngay đầu vòng xoay Trung Sơn 9A dưới chân cầu ấy, là cứ xe nào cũng quấn nùi giẻ vô biển số!
Bác nào đi qua đó làm chứng em nói cấm có sai.
2 cái khách sạn đầu tiên ở tay phải chỗ mấy xe bò viên chiên bắp nướng sinh tố ấy. Lúc mẹ nào cũng thấy xe hơi quấn nùi giẻ.
cái đó là khách sạn nó che biển số lại để bảo mật cho khách, chứ ko liên quan gì việc lấy nùi giẻ che biển số để né công an cả

Hạng F
3/10/15
9.738
11.970
113
cái đó là khách sạn nó che biển số lại để bảo mật cho khách, chứ ko liên quan gì việc lấy nùi giẻ che biển số để né công an cả
Lúc đầu em cũng nghĩ là do nó mắc cỡ nên nó quấn nùi giẻ vào biển.
Nhưng sau này thấy cả cái vùng toàn khách sạn đó chỉ có đúng 2 (hay 1) khách sạn em ko rõ, ở ngay đầu tiên con đường vào Trung Sơn, là quấn.
Còn lại cả chục cái khách sạn khác ở đó chả ai quấn :-D

Hạng B2
5/4/17
300
466
63
53
Mấy anh cứ ngồi ở đáy giếng rùi suy bụng ta ra bụng người thui à !!!