Hạng B2
4/6/08
125
1
0
RE: 2 thụt trước siena hlx

Trích đoạn: Vohai

Trích đoạn: 98k4848

Trích đoạn: phuongcuunet

Trích đoạn: isabinh

ồ hay nhể, cái bơm xăng chắc mình tự thay được nhể, có phải chế choẹt gì không hay cứ thế lắp thui, giắc cắm cấp nguồn có an toàn không ?
đúng là xe hay leo vỉa hè nên bị cục cao su cân bằng mà.
Có gì khó em ới bác nhá hú hú
Cụ định đánh đu với cụ ấy làm sao được?
Cụ ấy ở BG rưng tiền đô hàng tập. Không tin cụ cứ nhìn cái Avatar của cụ ý mà xem!
Hic ....

Đại ca vui tính ghê!
Sao không tháy bác lói gì ?

Em lói ở trên rồi đấy Pác, trang 9 ý

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Re: RE: 2 thụt trước siena hlx

tien113_juv nói:
bơm bosch mua ở đâu thế bác ???
Bơm xăng ra chợ có hết , bác cứ vào gara tháo ra họ mua hoặc bác mua đều được , có đầy bác cứ yên tâm

Hạng B2
5/6/05
265
23
18

Turbo nói:
Thế thì chỉ có mỗi cái lọc vàng vàng to bằng quyển vở ở phía trên thôi, ở dưới không có cái lọc nào nữa, hay của mình nó bỏ đi mất nhể, bác nào có chụp em cái xem thế nào
Xin phép hầu các bác vài tấm em vừa shot xong

Lọc tinh này

Lọc thô này

Cổ gió hút
cái mút sốp nó cản gió dữ lắm, mún xe chạy ngon thì bỏ cái mút sốp đó đi, thay lun cái lọc gió = giấy của hãng, ra ngoài kím cái lọc cho xe fiat của hãng thứ 3 nó làm, nhìn thoáng gió lắm, thay vô xe chạy bốc lìn ...:D

Hạng B2
31/12/07
146
1
0
53
Vũng Tàu

tien113_juv nói:
Turbo nói:
Thế thì chỉ có mỗi cái lọc vàng vàng to bằng quyển vở ở phía trên thôi, ở dưới không có cái lọc nào nữa, hay của mình nó bỏ đi mất nhể, bác nào có chụp em cái xem thế nào
Xin phép hầu các bác vài tấm em vừa shot xong

Lọc tinh này

Lọc thô này

Cổ gió hút
cái mút sốp nó cản gió dữ lắm, mún xe chạy ngon thì bỏ cái mút sốp đó đi, thay lun cái lọc gió = giấy của hãng, ra ngoài kím cái lọc cho xe fiat của hãng thứ 3 nó làm, nhìn thoáng gió lắm, thay vô xe chạy bốc lìn ...:D
Đúng là cái mút xốp này cản không khí dữ lắm. Xứ nó chạy cả tháng không có bụi chứ xứ mình chạy vài ngày bụi đóng cả lớp. Cái miếng này của xe em nó hơi cũ, em lấy miếng xốp trong thùng máy tính cắt ra gắn vào. Xong lên Mekong bải trì, mấy chú thợ trên đó nói nên vứt miếng xốp này đi, để bộ lọc bằng giấy bên trong là OK rồi. Thỉnh thoảng mang máy hút bụi hút sạch miếng lọc giấy là ổn.

Hạng B1
6/3/11
81
0
0
Re: RE: 2 thụt trước siena hlx

E thấy không đồng ý với bác 98K4848 rồi, k nên sài hàng khựa, nếu hàng khác không có hoặc hàng khác quá đắt thì mới dùng chứ nuôi nó lớn lên (mỗi người nuôi nó 1 ít) nó quay qua luốt sạch Trường Sa luôn giờ