Tập Lái
13/6/13
8
0
0
nguyenphuong nói:
bác Nguyenduong109 ra đại lý Sony mua 01 cái casette adaptor khoảng 300K, có 01 dây 3.5mm nối ra ngoài từ cái thiết bị giả lập băng cassete này, xong bác chỉ cần gắn phone, thiết bị phát mp3 vào nghe khỏi chê. ah, bật mí thêm là bác lên web: chiasenhac.com load các file nhạc 300kbs, về nghe là giống dàn CD luôn, khỏi chế cháo. Em đang sử dụng hình thức này đây.

Bác Nguyenphuong ơi, bác làm ơn cho em xin số đt hay địa chỉ của hàng bán cái adapter đó được không ạ, em ở ngoài HN mà ko thấy nơi nào có bán, em đa tạ bác lăm lắm, em đang cần lắm ạ. Tel em: 098.228.126bốn. E cám ơn

Hạng B2
16/4/13
121
1
18
Hồ Chí Minh
nguyenphuong nói:
bác Nguyenduong109 ra đại lý Sony mua 01 cái casette adaptor khoảng 300K, có 01 dây 3.5mm nối ra ngoài từ cái thiết bị giả lập băng cassete này, xong bác chỉ cần gắn phone, thiết bị phát mp3 vào nghe khỏi chê. ah, bật mí thêm là bác lên web: chiasenhac.com load các file nhạc 300kbs, về nghe là giống dàn CD luôn, khỏi chế cháo. Em đang sử dụng hình thức này đây.
bác có thể cho xin ít hình được không ?
băng cassete nhà mình thì nhiều lắm, ông già nhà mình cũng thích nghe, cũng đang định độ lên xe mà không biết như thế nào?