Hạng B1
6/6/15
65
56
18
47
Xe tải đang tiến đi đâu bác? Con người sinh ra có 2 con mắt để xem JAV, bộ não chỉ chứa tàu hủ thôi à? :))
Còn bác bảo 2B k sai thì chính xác ng phụ nữ đó là zợ bác roài! Hehe
Bạn đi BMW, xịn quá, lái mới (chắc mới mua xe!). Nhưng với suy nghĩ như bạn thì không giống tôi. Cách nói năng của bạn cũng không giống tôi.

Hạng B1
6/6/15
65
56
18
47
Coi đi coi lại em thấy chị 2b này đâu phải cố tình chui vào. Chị ấy từ phần đường mình đi qua đúng lúc xe tải đang tiến tới chứ đã lui đâu. Lúc bắt đầu lui thì chị ấy đã đứng sau xe nên không gọi là "chen vào" hay "bon chen" được.

Trường hợp này lỗi nằm ở lơ xe không chú ý các bên đã gọi tài xế lui. Có trách là trách đám 2b đi cùng hướng bác chủ ấy. Thấy xe tải lui mà hùng hổ cả đám lao tới làm anh lơ cũng quýnh không kịp quan sát sau lưng!
Em cũng thấy như bác. Em nói thế mà có người bảo em não đậu phụ ấy bác ạ!

• Like
Reactions: skyofstars1605
Tập Lái
10/1/12
28
35
13
sao lại dí đầu vào sát đít xe tải thế kia,nếu ko phải tải nhỏ mà xe ben thì xong cmn chị rồi chị ơi :(

Hạng D
8/5/16
2.228
6.131
113
Lý do đây: Dự định của mợ 2b là tranh thủ mượn hơi xe tải đang quay đầu để cắt đầu dòng xe ngược chiều! Đó chính là lý do vì sao mợ í cập sát đuôi xe tải luôn. Nhg ngờ tải ko qua luôn đc, đồng thời dòng xe ngược chiều cũng ào lên nên mợ í kẹt luôn ngay sau đít xe tải, phó thác số phận cho anh lơ :D

Hạng B2
15/10/10
439
48
28
Thằng tải này cũng lạ đường rất to mà nó quay đầu không hết phải de lại
Cái góc đánh lái của xe tải nó khác xe ô tô con cụ ạ . Nên bán kính vòng quay nó cũng khác cụ nhé . Tại mấy chị đi 2 bánh này bon chen nên nó quen rồi , coi chừng có ngày ứt ôi ...

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
mụ nào chân cẳng cũng ngắn nhưng thích đi xe to-cao...khi có chuyện dù va quẹt nhẹ là ngã kềnh ra đường, ko xử lý tay lái nổi. phải chăng tâm lý tự nhiên thích "to là sướng" nên ra đường cũng quất xe to :D
Em thấy cô đó chân dài mà :D

Hạng B2
10/12/15
326
159
43
Sài Gòn
Cô em cái tật vốn dĩ của 2b cứ trống là nhí...còn chú tài thì nói thẳng, chắc cũng đang nóng, nhí lại cho phát té chơi (gương hậu tổ chảng, chẳng lẽ không thấy).

• Like
Reactions: Bônba6b
Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Cô em cái tật vốn dĩ của 2b cứ trống là nhí...còn chú tài thì nói thẳng, chắc cũng đang nóng, nhí lại cho phát té chơi (gương hậu tổ chảng, chẳng lẽ không thấy).
Đứng ngay giữa đuôi xe thì kiếng hậu ko thấy đâu bác.và tài xế còn quan sát mọi chỗ để quay xe.như bác kia phía trên nói"mọi việc phó thác cho anh lơ"