Đánh Giá Xe Chevrolet Aveo

Hạng B2
12/6/16
166
672
93
Em xin phép ké thớt bác chủ cái. Cám ơn bác chủ.
Có sale nào đi ngang báo giá giúp em Spark LT 1.2 và Aveo LT, cho em cái giá tốt nhất sau khi trừ hết tất cả các KM của hãng, KM của đại lý, chiết khấu .v.v. giúp. Tks nhiều.
Nhân tiện em dự định lấy xe trong tháng 11 và em ở SG, Gò Vấp nhé.

Tập Lái
27/9/16
26
12
3
32
Em xin phép ké thớt bác chủ cái. Cám ơn bác chủ.
Có sale nào đi ngang báo giá giúp em Spark LT 1.2 và Aveo LT, cho em cái giá tốt nhất sau khi trừ hết tất cả các KM của hãng, KM của đại lý, chiết khấu .v.v. giúp. Tks nhiều.
Nhân tiện em dự định lấy xe trong tháng 11 và em ở SG, Gò Vấp nhé.
em đã inbox bác rồi nhé

Tập Lái
7/6/10
30
24
18
Đang định mua Aveo AT, giá đại lý 481tr giảm 30tr, có bác sale nào khuyến mãi giá tốt hơn nữa không? inbox nhé!

• Like
Reactions: DanhOto
Tập Lái
24/2/17
6
6
3
45
Mua AVEO LT 2017 hoặc AT 2017 - 1.4L, Tiêu chuẩn Euro 4, DOHC nhé. Đi xe đầm và chắc chắn ở tốc độ 120km/g đường cao tốc (i10, Mirage và vios thì chồng chềnh lắm). Tôi mua tháng 1/2017 ngay lô xe đầu tiên, giờ ODO gần 3K rồi. Mới đầu đi do chưa quen côn và số nên cảm giác bị giật, sau quen rồi thì cực êm (do mới biết lái). Khi mua xe cũng tham khảo nhiều xe cùng giá thì AVEO được đánh giá tệ nhất: máy điều hòa không mát, xe yếu, tốn xăng, .... nghe hơi nản. Nhưng khi mua và trải nghiệm rồi thì mới thấy không phải như thế: Điều hòa ngày nắng nóng số 2 mát lạnh, chiều và tối số 1 mát lạnh, xăng thì chưa test thử. Không biết AVEO từ đời 2016 trở về trước như thế nào, chứ đời 2017 thì Ok và rất hài lòng với mức giá như vậy.
TS: một số hình lúc đi đón vợ 2 về nhà đây ạ!!!!

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kanishi and tnkhoa
Hạng B2
20/4/15
494
285
83
Thủ Dầu Một
Mua AVEO LT 2017 hoặc AT 2017 - 1.4L, Tiêu chuẩn Euro 4, DOHC nhé. Đi xe đầm và chắc chắn ở tốc độ 120km/g đường cao tốc (i10, Mirage và vios thì chồng chềnh lắm). Tôi mua tháng 1/2017 ngay lô xe đầu tiên, giờ ODO gần 3K rồi. Mới đầu đi do chưa quen côn và số nên cảm giác bị giật, sau quen rồi thì cực êm (do mới biết lái). Khi mua xe cũng tham khảo nhiều xe cùng giá thì AVEO được đánh giá tệ nhất: máy điều hòa không mát, xe yếu, tốn xăng, .... nghe hơi nản. Nhưng khi mua và trải nghiệm rồi thì mới thấy không phải như thế: Điều hòa ngày nắng nóng số 2 mát lạnh, chiều và tối số 1 mát lạnh, xăng thì chưa test thử. Không biết AVEO từ đời 2016 trở về trước như thế nào, chứ đời 2017 thì Ok và rất hài lòng với mức giá như vậy.
Bác làm 1 bài review chi tiết đi cho ae ngâm cứu vs ạ, trc e chạy con này đời 2014 nhưng cảm giác không bằng vioss khi chạy ở tốc độ thấp, còn đời sau thế nào e chịu.

Tập Lái
21/12/15
21
6
3
Bác nói chính xác. Nghe người ngoài đánh giá thì thấy nản nhưng đi rồi thấy khá ok. Nếu đem lên cao tốc để so với i10, Mirage, ... thì hơn hẳn do xác nặng. Vì xác nặng, cam đơn nên không hổ báo vượt xe khác. Chạy sau 15k km thì xăng không tốn nhiều, nhất là đường trường. Hôm nào bác ra cafe vs anh em hội nhé.