Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Em đang chờ Cruze Ltz mới mà lâu quá, đang dự định chuyển Mazda 3. Bác mật thư dùm em về khoảng thời gian Ltz allnew về VN. tks
Dạ chắc cũng lâu bác ạ. Bản 2016 All New cũng mới chỉ ra mắt ở Mỹ thôi chứ chưa có bán. Nếu về VN cũng còn khá lấu. Mẫu hiện giờ em thấy cũng khá ổn. Em xin phép mời bác ghé lái thử cảm nhận được không ạ :3dtangqua:

Hạng C
1/12/11
869
881
93
Có sale nào bật mí, khi nào sẽ có bản MT với ECo Tech Engine.. Nếu hè sang năm có thì em đợi..
Cái cruze All New, nói thặc nhìn hơi hao hao K3.. Nhất là cái đuôi..

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Có sale nào bật mí, khi nào sẽ có bản MT với ECo Tech Engine.. Nếu hè sang năm có thì em đợi..
Cái cruze All New, nói thặc nhìn hơi hao hao K3.. Nhất là cái đuôi..
Nghĩ bác thích số sàn thật, từ hồi đó tới giờ vẫn chưa mua được xe nào ưng ý. Nói về số sàn cảm giác mà sường thì....subaru luôn cho máo Bác!

Hạng C
1/12/11
869
881
93
Không có zẻn anh ơi!! Em mua cái xe để an toàn cho gđ, che đc mưa nắng. Chứ máu quá mắc công ôm nợ.

Hạng C
1/12/11
869
881
93
Em đã lái thử hai đời Cruze rồi.. Anh nào cũng dính lỗi oà gas, làm em ngán quá.
Còn nếu là bản AT thì không biết em chết bao nhiêu lần rồi.. Không ít hơn 5 lần em nhằm chân ga với chân chắng, nhất là chỗ đông người, thủ côn, đạp thắng mà nhằm chân gas.. Không phải MT thì em đã cướp đi bao nhiêu mạng người rồi.
Vấn đề cruze chỉ còn cái Engine cũ rất khó trị, hoặc GM sản xuất lại Orlando số sàng thì hay biết mấy, nhớ là 2 airbag nhé, orlando LT hiện tại chỉ có 1 cho ng lái thôi, không an toàn đâu.