Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
rockman nói:
Giá thì giá nước ngoài. Option thì option nước ngoài =)) Nói chung Cruze Vidamco vẫn dưới cơ Forte Trường Hải =))
Chắc vậy quá! Dân Sì gòn nhút nhát nên chọn xe dưới cơ làm lợn con chạy đầy đường, Forte trên cơ nên ở trên mây, dưới đất hok thấy mấy!!!:):):)

xetrau1973 nói:
rockman nói:
Giá thì giá nước ngoài. Option thì option nước ngoài =)) Nói chung Cruze Vidamco vẫn dưới cơ Forte Trường Hải =))
Chắc vậy quá! Dân Sì gòn nhút nhát nên chọn xe dưới cơ làm lợn con chạy đầy đường, Forte trên cơ nên ở trên mây, dưới đất hok thấy mấy!!!:):):)

@xetrau1974: Keng bác "xetrau1973" phát,

@rockman: Thú thực là chưa bao giờ em dám nói kiểu là so sánh cái này hơn cái kia, vì như vậy thì quá chủ quan, chẹp chẹp,

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Ở trong này nhiều sâu vào chém gió quá, sâu của Kia, sâu của GM, rùi Huyndai nữa ! Chán ... đi ra thui

Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
danacons nói:
Ở trong này nhiều sâu vào chém gió quá, sâu của Kia, sâu của GM, rùi Huyndai nữa ! Chán ... đi ra thui
Bác có quyết định đúng lắm ạ... he he ... cảm ơn bác.
Sâu cũng là người ,quan trọng là mình tiếp nhận thông tin thế nào thôi. 4Rum là của chung, bác cấm người ta rao hàng thì được, chứ sao cấm người ta có chính kiến của mình ? Đặt bác là người ta, bác nghĩ câu nói của bác làm bao nhiêu người buồn chứ ?

Chỉ vì mấy dòng chữ của các Bác khác mà Không giữ được bản lĩnh, lại dùng những từ ngữ kiểu như "sâu" thì thật chẹp chẹp,
Thư giãn đi các bác ! :D

Hanh.Pham nói:
danacons nói:
Sâu cũng là người ,quan trọng là mình tiếp nhận thông tin thế nào thôi. 4Rum là của chung, bác cấm người ta rao hàng thì được, chứ sao cấm người ta có chính kiến của mình ? Đặt bác là người ta, bác nghĩ câu nói của bác làm bao nhiêu người buồn chứ ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Hanh.Pham nói:
danacons nói:

Chuẩn không cần chỉnh.

:D:D:D:D

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Theo em các bác cứ chém, cứ ném không phân biệt. Cơ bản là mỗi member khi tham gia online phải tự nhủ: BÌNH TĨNH, TỰ TIN và KHÔNG CAY CÚ. Còn căng quá ...............có MOD.

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
danacons nói:

pác biết đùa thật,
nếu khi pác cần đến 4b không cần chính pác lại đi tìm sâu đó,
hay pác đã hơn sâu 1 bậc rồi?!

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
Hieu_LTS nói:
xe đẹp quá bác nhưng về việt nam thì tiền thuế ăn hết rồi , ước gì nước mình như mỹ tính thuế xe ít ít thôi

e thích cái hình của pác quá đi,
ra đời làm cả gấu mẹ cũng giật cả mình?!!!!!!