Thảo Luận Chevrolet Spark Van

Hạng B2
11/6/08
107
0
16
RE: Chevrolet Spark Van

Quá hay, em cũng đang định nghiên cứu múc thêm em này để đi làm.

Tập Lái
15/7/08
31
0
0
www.xemnha.net
Re: RE: Chevrolet Spark Van

Em cũng đang quan tâm đây, bác cho em hỏi xem mua trả góp thì thế nào nhể, em bán chú CỎ của em đi cũng được 1/2 rồi.
Thanks
Mobile của em: 0977841999

Tập Lái
27/3/09
9
0
0

Em cũng đang quan tâm em này để dùng thay cho xe máy và tránh hít bụi bớt, các bác cho em hỏi loại này chỉ có 2 cửa hay 4 cửa, nếu vậy 2 cửa bên hông có mở được không?
Em mới điện thoại hỏi 1 đại lý thì nó báo 9,9k các bác ợ.

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

em này thì đúng là chỉ để giành đi cho 2 người, nhưng em nó lại mang biển tải 54 mấy bác ạ. hôm bữa em có gặp em nó ở ngoài rùi. xe thì cũng ok đó, nhưng mang biển tải thì em thấy sao sao.

Tập Lái
27/3/09
9
0
0

Đi xe quan trọng là cái xe chứ cái biển để định danh, để kiểm soát thì ảnh hưởng gì bác...quan trọng xe ngon bổ rẻ thui :), đầu tư tầm em Spark Van này em thấy hợp lý, ko quá nhiều, đi đâu cũng vứt bừa được, không phải quá giữ gìn như những em khác mà mưa cũng không tới đầu.
Em trộm nghĩ lấy em này về bỏ đi vách ngăn 2 khoang và lót 1 miếng đệm vào khoang sau, kê được cái nôi di động của trẻ em chở đi cũng tiện, các bác có ý tưởng gì khác ko? :D

Hạng B2
16/11/06
234
2
18
44

A8 nói:
Bác nào mua em này rồi cho em hỏi chút, em nó có niên hạn sử dụng như pickup không ạ?

Em cũng cùng thắc mắc, và 1 số théc méc khác:
- Có bị cấm vô mấy đường cấm xe tải ko?
- Có xe AT ko mấy bác?

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF

số AT thì em đã thấy 1 chiếc rồi, nhưng mà là xe nhập.
Còn vụ đường cấm thì như như spark van là xe bán tải mà, đâu giống xe tải đâu bác.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113

Xe này có góp ko các bác? nếu mình bỏ vách ngăn và lắp thêm bộ ghế thì chi phí có thêm nhìu ko ạh?

Hạng B2
6/5/09
364
3
18

sao không cố gắng thêm tí nữa để mua SPARK LT đi bác àh. spark van là dòng bán tải, bác gắn ghế thì được, nhưng không bít gặp các XXXman có chuyện ji không?
hum nào ghé showroom em đi, em mời bác ly cafe rồi tư vấn cho bác để bác dễ lựa chọn nhé