Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Nói chung tất cả dòng xe suv của Mỹ thật sự rất có sức hút. K cầu kì, k mượt mà. Nhưng sao càng nhìn càng thấy đẹp lạ. Thiết kế mang tính thực dụng nhưng toát lên vẻ lịch lãm rất Mỹ

Tập Lái
16/11/15
4
31
13
23
Đây mới là xe mẽo thực sự
Còn ở đây nhiều bác vẵn cứ cho mình đang chạy xe mẽo giá rẽ
Và còn tự cho mình là người tiêu dùng thông thái

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm quá . Tùy từng vùng mà có các dòng xe khác nhau , Chevrolet không là xe mẽo chứ là cái đinh rỉ gì ,

Tập Lái
25/2/15
17
15
3
34
Làm con bán tải Colorado đen thui, lắp thùng, độ giống Suburban cũng được nhỉ các bác? :)

Klq: Em hy vọng sau này sẽ có phim "Hanoi Has Fallen" với phe phản diện là Tung Của.
Mấy tay Mẽo phối hợp với Việt Nam đập mấy thằng Tung Của.

Tập Lái
10/3/16
25
14
3
50
Ngu mà tỏ ra nguy hiểm quá . Tùy từng vùng mà có các dòng xe khác nhau , Chevrolet không là xe mẽo chứ là cái đinh rỉ gì ,
Cái logo +# to đoạch mà không chịu nhận họ hàng GM nhể cụ

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
25L/100Km có bác nào dám cưới em nó không.:3dcuoi:
Thánh Bim, Mẹc, Au cũng nhiều xe nhậu cỡ đó.
Riêng em nghĩ Chevy VN nên nhập ít nhất 2 dòng xe gấu về để nâng cao vị thế của hãng. Bây giờ ở VN nhắc đén chevy ng ta cú nghĩ xe Hàn >"<
Impala và Suburban là 2 ứng viên gấu nên lên kệ. Giá mấy tỏi cũng có người chơi, xe hộ tống Obama mà! 35L/100km cũng dc! Gắn đèn xanh đỏ chạy mấy vòng chơi =]]

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Từ sau khi vụ Kenedy bi ám sát thì Mỹ nghỉ luôn món xe mui trần

• Like
Reactions: Diennang
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Ở US, xe công vụ đa số là GM hoặc Ford thôi...
Hàn sử dụng xe Hàn, Nhật xe Nhật, Mỹ xe Mỹ, chính phủ và doanh nghiệp của họ thật tự hào, các doanh nghiệp Hàn qua Việt toàn sài xe Hàn không. Họ chẳng có khẩu hiệu gì cả "Người Việt Nam dùng hàng nước ngoài"

Việt Nam đi vinaxuki nhe các bác!