Tập Lái
19/3/11
9
0
0
Captiva 2011 chính là trả lời cho câu hỏi của bạn ...
Xe Mỹ ( lắp tại Mỹ, bán cho Mỹ ) kiểu gì cũng máy lớn, tốn xăng, giá nhập về cao ...
hơn xe cho thị trường VN ...
Ngay Cap 2011, có bản 3.0 nhưng GM VN sẽ ko bao giờ lắp !!!
Nhìn GM Korea, nó có xe nào mà vừa tầm tiền ... thì sớm muộn GM VN cũng sẽ lắp xe đó ...
Hàng hịn của GMK, VN mơ cũng chưa có ... đừng nói hàng hịn của GM NA

Hạng C
28/11/06
865
21.110
93
53
Hai em nay khac nhau ve kich thuoc:
- CAP: Compact SUV (vs Tuscon cua Hyundai)
- Traverse: Midsize SUV (vs Santa Fe)

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Re:Chevrolet Traverse 2011 - 1 phương án cho sự thay thế Captiva, các bác thấy s

Ôi e này mà nói làm gì nửa đẹp mê hồn, e up vài tấm hình e nó cho máy bác xem ạ !
Chevrolet Traverse 2011 - 1 phương án cho sự thay thế Captiva, các bác thấy sao?

Chevrolet Traverse 2011 - 1 phương án cho sự thay thế Captiva, các bác thấy sao?

Tập Lái
19/3/11
9
0
0
Re:Chevrolet Traverse 2011 - 1 phương án cho sự thay thế Captiva, các bác thấy s

Con này là full-size crossover SUV chứ ko phải midsize hay compact như Cap và SF ...
nó dài 5.2m lận ...

mấy con kia ngắn hơn 60cm luôn ...

Hạng B2
5/8/10
492
12
18
TpHCM

Nhìn xe Mẽo thấy mê , quay qua VN mình thì ... :mad:

Hạng B2
27/3/11
354
1
0
rambodn nói:
Duauto nói:
anh.8024 nói:
CAP thì của GM, còn Chevrolet không phải của GM thì của thằng nào hả bác chủ?

Ý bác chủ nói là CAP của GM,còn chevrolet của thằng mỹ

e đã sửa ở đầu bài viết rồi mà bác...cứ trêu e hoài...:(

Như nhau cả thôi! CAP thì cũng là Chevrolet Captiva đó! thằng nào chả Chevrolet mà bác lại kêu là Daewoo ở đâu ra?????? nó có phải là Daewoo Captiva đâu??????????

Hạng B2
24/6/08
384
28
28
rambodn nói:
Nếu nói là thay thế thì "hơi kì cục" vì e này của hãng GM Chervolet (Mỹ) còn e Captiva là của GM Deawoo (Hàn), 2 bác dù cùng 1 mẹ là GM nhưng công nghệ theo e vẫn còn có khoảng cách, ý của e ở đây là sao bác GM "Hàn" ko nghĩ tới việc phát triển e này để thay thế cho Captiva đã "ko có gì mới mẻ" trong vài năm qua...
Giá bán của e nó "bên kia" là tầm $29,224. Bản thân e thấy e nó màu nào cũng đẹp (trắng, đen, đỏ...).
Cùng ngắm e nó 1 tý nhé các bác.... :D
Giá bên đó đa 29k...về đây em không dám ngó:(
như vậy CAP vẫn chiếm ưu thế...

Hạng B1
5/8/10
56
0
0
33
HCM
vieclamsinhvien.com.vn
Như nhau cả thôi! CAP thì cũng là Chevrolet Captiva đó! thằng nào chả Chevrolet mà bác lại kêu là Daewoo ở đâu ra?????? nó có phải là Daewoo Captiva đâu??????????
về cơ bản điều này chỉ đúng ở việc chervolet cũng cung cấp thông số kỹ thuật trong việc sản xuất captiva (gm hàn mua bản quyền), còn thực sự thì nó vẫn là do gm deawoo sản xuất
hy vọng lớn nhất ở captiva hiện giờ là mong cho e nó rộng rãi hơn chút xíu...đó chính là lý do nhiều người thích xe nhập...không gian cho người âu đưa về cho người á dùng==>>rộng rãi :D
tương lai giảm==>>miễn thuế nhập khẩu ô tô, tha hồ cho ae chọn lựa...e đang nghĩ Nhà nước sẽ làm gì để tăng giá xe ô tô khi miễn thuế nhập khẩu ô tô đây???

Last edited by a moderator: