Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
kg phai bac oi, vụ đó nhằm nhò gì với em, vụ mới hôm rồi nữa em có ghé.. nhờ thợ tháo DVD dùm.. kg hư hỏng gì nhưng làm ẩu em rất kg thích!!! chuyện linh tinh em cũng kg muốn dài dòng, nói túm lại là em sẽ kg ghé lần thứ.. 3 đâu ^^, có mỗi 1 chú em còn tạm đc, nguyên đám còn lại ăn hại và ẩu tả, kg có chuyên nghiệp gì.. em bo cho chú em kia xong rồi cười vui vẻ rồi em vọt, xong em vẫn cảm thấy phật lòng và never come back..
Hà hà...lần sau có tháo dvd, bác nhớ hú em, em cho mượn bộ đò nghề còn mới cáu, từ lúc mua đến giờ...thất nghiệp...:confused::confused::confused:

• Like
Reactions: watanabe
Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Thật lòng chắc sau này cực khổ thì mình cũng nên tự tháo và tự lắp thôi. Đồ nhựa xe Ford vốn đã yếu, lại gặp toàn đám vớ vẩn. Mà bác nào làm cái này ko chịu giám sát nhắc nhở, em đảm bảo nó làm cho banh luôn. Khi giao xe nó chét keo cho dinh thôi, chạy mấy bữa rớt hết vì gẫy hết lẫy cài rồi. Tóm lại em làm phục hồi nhựa ở khu đó 03 lần ở 03 tiệm khác nhau đều ko hài lòng (thợ ẩu, chủ thì chém gió làm như zin, đảm bảo....). Khu ấy giờ chả tin được rồi

• Like
Hạng C
13/10/11
811
66.491
93
Thật lòng chắc sau này cực khổ thì mình cũng nên tự tháo và tự lắp thôi. Đồ nhựa xe Ford vốn đã yếu, lại gặp toàn đám vớ vẩn. Mà bác nào làm cái này ko chịu giám sát nhắc nhở, em đảm bảo nó làm cho banh luôn. Khi giao xe nó chét keo cho dinh thôi, chạy mấy bữa rớt hết vì gẫy hết lẫy cài rồi. Tóm lại em làm phục hồi nhựa ở khu đó 03 lần ở 03 tiệm khác nhau đều ko hài lòng (thợ ẩu, chủ thì chém gió làm như zin, đảm bảo....). Khu ấy giờ chả tin được rồi

Em có đồ nghề là em tự làm luôn, thiệt đó, nhưng phần điện em không có chuyên môn nên không dám làm.
Các ông ấy tháo taplo ra 1 lần thì khi ráp lại, không gãy giập lẫy thì toàn để sẹo ngang dọc trên mặt nhựa do nạy bằng tuộc vít haizzzz, rồi mấy cái miếng mủ đậy lỗ ốc cũng biến mất hết...v.v.
Em hơi bận nên toàn tin tưởng giao xe để làm ...
Hổng lẽ giờ đi học sửa xe hơi cơ bản + sắm một bộ đồ nghề sao ta...có trường dạy và nơi bán chắc em cũng chơi luôn!
Bởi vậy mới mong anh em chia sẻ nơi có thợ có tâm, làm cẩn thận....

Hạng B2
25/5/13
134
352
63
Bác ra 258 Lê Hồng Phong gập Phương,làm kỉ và nhiệt tình,phía sau là chung cư cây vú sửa đậu xe thoải mái và máy mẻ luôn.

• Like
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Cũng may DVD của em kg bị hề hấn gì, tháo ra gắn vô lại bình thường kg gãy bể hay bôi keo gì cà, thật ra ngoàm DVD và cái cá chặn có lót thép ở taplo của Mon rất chắc chắn. kg dễ hư hỏng đâu. nhưng thấy cách làm kg chuyên nghiep là mình muốn phắn cho lẹ.

• Like
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Hà hà...lần sau có tháo dvd, bác nhớ hú em, em cho mượn bộ đò nghề còn mới cáu, từ lúc mua đến giờ...thất nghiệp...:confused::confused::confused:
cam on bác, tại bữa do tháo gấp mấy nút điều hoà gửi bác Tom mà ngày nghỉ hãng kg làm việc nên em phải tranh thủ ghé ổng để cho thợ tháo, em kg có đồ mở chứ có là ok rồi. chắc em cũng kiếm mua 1 bộ có gì sau này còn phải tháo các xe khác :)

Hạng C
13/10/11
811
66.491
93
watanabe ghé bác Vũ undertaker này đi, bảo đảm ngon ah.

Em biết Vũ rồi, cà phê chung với bác Hà phong và đội Escape ở 30/4 roài mà, với lại có ông anh cũng độ nguyên chiếc CX5 bên Vũ roài, có điều thấy bên Vũ làm âm thanh mới nguyên thôi, xe em thì chưa có ý định làm mới gì, chỉ là sửa đồ mua của chỗ khác (chủ cũ mua), nên cũng ngại. :3dcuoi:

• Like
Reactions: Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em biết Vũ rồi, cà phê chung với bác Hà phong và đội Escape ở 30/4 roài mà, với lại có ông anh cũng độ nguyên chiếc CX5 bên Vũ roài, có điều thấy bên Vũ làm âm thanh mới nguyên thôi, xe em thì chưa có ý định làm mới gì, chỉ là sửa đồ mua của chỗ khác (chủ cũ mua), nên cũng ngại. :3dcuoi:
dạ bên em làm dịch vụ nên thứ gì cũng mần bác ah, mấy cái linh tinh em làm cho mấy ae os hoài ah

• Like
Reactions: hieu819 and lh_nhut