Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bởi zị, nghi lém mòa. Ta nghi......

Ta nói........

nghi lém;);)
...humm, ko biết có j` để nghi nữa chài

.....

Cứ fập fồg hoài sao an lòng đây!!!:D

Thôi đi ăn Cháo lòng heo ở H.Giag cho nhẹ lòng cái :p... đàh tih' s v...

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Hqa bùn bùn trog bụn đi mua 1 tô bún mắm về ăn...công nhận ngon ta, tên qan' cái j` Kèn kèn đó nằm gần chợ N.Tri.Phương, cái dãy đg` mà có qan' bún thịt nướng nổi tiếng đó, cục thịt nướng pự như cùm tay :D, vs tiệm tóc thợ tóc toàn xăm trổ và mặc đồ màu cam như fiến qan^ cũg nổi tiếg lắm đó mà hớt cho nam ko hà (nói chung dãy đó đ.d có con hẻm nhìn qa là kèn títtit')
Ko biết bác @nttanmam có bỏ mắm cho qan' đó koo :D
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
hà tôn quyền đó chế boo :D
bữa nay an chay nè qua ăn thử chè mè đen đi.
Bác ơi cái qan' chè mđ bác nói fải kế bên là bán htiu' bò viên gân ko?
Ờ qan' đó đã bik' lâu òy cả chục 5, mà ăn đếm trên đầu ngón tay, nhưng công nhận ngon, 2 ng bán cũg dễ chịu ha :D

Hạng D
25/8/16
2.760
5.770
113
Hqa bùn bùn trog bụn đi mua 1 tô bún mắm về ăn...công nhận ngon ta, tên qan' cái j` Kèn kèn đó nằm gần chợ N.Tri.Phương, cái dãy đg` mà có qan' bún thịt nướng nổi tiếng đó, cục thịt nướng pự như cùm tay :D, vs tiệm tóc thợ tóc toàn xăm trổ và mặc đồ màu cam như fiến qan^ cũg nổi tiếg lắm đó mà hớt cho nam ko hà (nói chung dãy đó đ.d có con hẻm nhìn qa là kèn títtit')
Ko biết bác @nttanmam có bỏ mắm cho qan' đó koo :D
View attachment 805905
Bún mắm Phú Yên đơn giản chỉ là bún + rau + mắm cái(hay ở trong này gọi làm mắm nêm)

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bún mắm Phú Yên đơn giản chỉ là bún + rau + mắm cái(hay ở trong này gọi làm mắm nêm)
View attachment 806114
Ờh, v thì ko biết ăn r, chỉ biết ăn như trog này là món Cá Lóc Nướng rồi chấm chấm nêm mà có thơm nữa, ngon thơm lắm..hihi

Nay mìn men qa'...kaka...la` kon trai thật tyệt...hhhh : ))))

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Có 1 cái qan' anh hùng nghĩa hiệp hay hội tụ. Điều tíu nhất vào chỉ đc xưng nhau huynh - đệ - tỉ - muội, anh anh em em dẹp hết ko fục vụ..kaka tiu' thặc, đồ ăn kha khá, khách thấy na ná như các bác trên này vào nhiều lắm àh nha, đag nói đàg qag` chuẩn đấy, đa số hợp nhóm, hợp hội, hợp tụ.....bn bè 2 3 đứa vào ăn uống hàn thuyên tâm sự v.v...

Hạng C
25/7/16
519
5.763
93
Có 1 cái qan' anh hùng nghĩa hiệp hay hội tụ. Điều tíu nhất vào chỉ đc xưng nhau huynh - đệ - tỉ - muội, anh anh em em dẹp hết ko fục vụ..kaka tiu' thặc, đồ ăn kha khá, khách thấy na ná như các bác trên này vào nhiều lắm àh nha, đag nói đàg qag` chuẩn đấy, đa số hợp nhóm, hợp hội, hợp tụ.....bn bè 2 3 đứa vào ăn uống hàn thuyên tâm sự v.v...
View attachment 810646
View attachment 810647 View attachment 810648 View attachment 810649 View attachment 810650 View attachment 810651 View attachment 810652 View attachment 810653 View attachment 810654 View attachment 810656 View attachment 810657 View attachment 810658 View attachment 810659 View attachment 810660
View attachment 810663
Đù, ghê thặc. Bữa nào ghé mí được. Cho đc đi chế

• Like
Reactions: quocminh6700