Hạng B2
28/4/09
165
41
28
zackuzi nói:
NGUYEN0802 nói:
xin loi bác chứ em mới 19t thôi..bác am hiểu nhiều quá
Còn em này thì Ngu mà Lì, cũng k giống ai. Chả biết chi hội có mấy thèng này sẽ ra sao ?
bác đâu cần phải nói nằng lời với bác ấy vậy .bác ấy chỉ ghét cái chử cùi bắp của bác anmap thui mà .bàn tiếp chuyện lặp chi hội nào.hihihihihihihi

Hạng B2
5/4/07
137
0
0
V-KOOL nói:
hieunhoc nói:
Audi chạy kg sướng bằng Merc :D

Bác Hiếu nói về nữ chủ xe ..hay về xe??

Bác Vkool rửa xe mới đi nhé......nhìn bác lái moto mà em ghiền quá

Mấy bác cho em tham gia chi hội Audi với. Không đăng ký biển số được không vậy mấy bác vì xe em nó đổi biển số liên tục. Tiện thể đăng ký dùm 5 người nữa vào hội nhưng họ chưa có nick OS, để qua tuần em kêu bạn em nó đăng ký nick luôn.

Thân

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Carexpress nói:
V-KOOL nói:
hieunhoc nói:

Mấy bác cho em tham gia chi hội Audi với. Không đăng ký biển số được không vậy mấy bác vì xe em nó đổi biển số liên tục. Tiện thể đăng ký dùm 5 người nữa vào hội nhưng họ chưa có nick OS, để qua tuần em kêu bạn em nó đăng ký nick luôn.

Thân
Welcome bác nha.Bác đừng làm e mừng hụt nhé ,Audi như lá mùa thu mà bác kím đc 5 ng 1 lúc là quá cool rùi . ^^
@Hiếu nhóc: Em hổng lái thì ai lái cho emmmmm???^^

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Em update lại danh sách cái nha,bác nào tham gia thì nhớ ghi rõ BS xe và số dt để tiện liên lạc,ko public thì pm cho em cũng dc. Mình sẽ ọp cafe cà pháo nhẹ nhàng chút đỉnh chứ ko cần đợi đủ người để thành chi hội mới ọp đâu ah.

1 ) Vicky : A4 8298 .
2)Nguyên0802 : A4 5325
3)Batman_4ever : Q7 0418 ( chiếc này của bác e ra đường gặp 1 lần rùi )
4)Carexpress
....................
.....................

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
Vicky8298 nói:
Carexpress nói:
V-KOOL nói:
hieunhoc nói:

Thân
Welcome bác nha.Bác đừng làm e mừng hụt nhé ,Audi như lá mùa thu mà bác kím đc 5 ng 1 lúc là quá cool rùi . ^^
@Hiếu nhóc: Em hổng lái thì ai lái cho emmmmm???^^
bác mà biết bác đó là ai thì bác khỏi lo mừng hụt 

@ bác carexpress : em lỡ múc ... GLk rồi bác hihi

Hạng B1
8/10/09
96
4
8
Vicky qua đây đòi làm hội trưởng luôn...vậy tổ chức party đi, giới thiệu thêm cho vài anh tham gia...hehehe