Hạng C
17/4/05
735
5
18
kia.vuong nói:
...
Nhậu xong nhớ gửi ra cho em đĩa gỏi bưởi nhe.

Gửi biếu cụ và các cụ ngoài ấy. Khi nào vô Nam, ới chúng cháu cái nhá.

Cặp này... biếu riêng cụ, hê..hê...

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Ối dồi ôi! Chẹp chẹp...! Buổi trưa rồi, nom thấy mấy món này nhà cháo tý.... ngất đây!

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn
HaiSaigon nói:
kia.vuong nói:
...

Nhà cháu xin ạ.Được các cụ cho quà và mời vào nhà cháu xướng quá,đợt tới cho nhà cháu giao lưu với.Nhà cháu đã được giao lưu với mấy bác Hanx, Xe Tây, Cờ Nờ phai , Tùng Rau cả HN lẫn SG. Hẹn các bác trong 1 ngày gần đây.
Cặp bưởi nhà cháu cũng xin,vừa hôm nọ cụ Xe Tây cũng tặng nhà cháu 1 cặp thế này.

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo
kia.vuong nói:
HaiSaigon nói:
kia.vuong nói:
...

Nhà cháu xin ạ.Được các cụ cho quà và mời vào nhà cháu xướng quá,đợt tới cho nhà cháu giao lưu với.Nhà cháu đã được giao lưu với mấy bác Hanx, Xe Tây, Cờ Nờ phai , Tùng Rau cả HN lẫn SG. Hẹn các bác trong 1 ngày gần đây.
Cặp bưởi nhà cháu cũng xin,vừa hôm nọ cụ Xe Tây cũng tặng nhà cháu 1 cặp thế này.
Bưởi đâu sao không mang khao anh em lại tỉnh lẻ thế .... ngon không .

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
manuhoangyen nói:
euro car nói:
cứ việc đến thì sẽ có rượu chứ cần gì sắp xếp cho mất công. Chủ nhật tuần này làm luôn đê. Hehehehe
Em bỏ cho Bác 1 phiếu vào chủ nhật này....

Túm lại các bác đã quyết dzụ làng bưởi Tân Triều chưa? nếu quyết rồi thì lên danh sách đê

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Em sorry các Bac, mấy hôm không online ! Vụ Bưởi Tân Triều em khởi xướng mà không cập nhật gì cả
. OK ! Chiều nay em đã liên lạc Bac Xe Tây rồi, mai gặp nhá các Bac. Em chưa đi lần nào, nhưng Bac Xe tây nói cứ đi theo QL1, khỏi Ngã Ba Vũng Tàu thẳng tới vòng xoay Tam Hiệp rẽ vô cổng chào TP. BH tới ngã tư đầu tiên, thêm vài trăm met có cây xăng bên phải Bac Xe Tây đón ở đó ! Vì mai em có tí việc nên các Bac cứ đi trước. Em nghĩ 9g xuất phát, 10g Bac Xe Tây ra đón là vừa nhể !
@All: Vẫn tinh thần Fiat : Đông càng vui, không đông vẫn vui quan trọng là hết mình nha các Bac !

Phải đoạn này không Bac Xe Tây.....?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
Bác Baby lưu ý đường Phạm Văn Thuận có bảng cấm oto theo giờ
, em sẽ chờ các bác ở cổng chính KDL Bửu Long (do có chỗ đậu xe)