Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
RE: Chi Hội Mitsubishi tại SG tổ chức offline

không có kính lúp, thấy xa xa hình như có mê đú bận áo đen bông chim cò, áo đen khác hình như là WM, hết ....

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/6/07
88
24
18

Trích đoạn: h.t.duong

không có kính lúp, thấy xa xa hình như có mê đú bận áo đen bông chim cò, áo đen khác hình như là WM, hết ....

Bác qua trang 2 xem có "zoom" cận cảnh ở cafe shop đó bác ;)

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

Hôm qua em thấy bác Sờ-Gờ-Bờ-Lờ rẽ trái từ Nguyễn Thái Học qua Trần Hưng Đạo, hướng từ Q4 sang Q1. Chỗ đó cấm rẽ trái đó bác ơi, may cho bác là lúc đó không có xxx, không thi...[:'(]

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Trích đoạn: secooto

Hôm qua em thấy bác Sờ-Gờ-Bờ-Lờ rẽ trái từ Nguyễn Thái Học qua Trần Hưng Đạo, hướng từ Q4 sang Q1. Chỗ đó cấm rẽ trái đó bác ơi, may cho bác là lúc đó không có xxx, không thi...[:'(]

May gì nữa bác... bị tờ biên bản tại chỗ 60k :(:(:(

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Trích đoạn: secooto

May gì nữa bác... bị tờ biên bản tại chỗ 60k
Hì hì, em ngoắc quá trời mà bác không nhìn thấy [&:]

Đi với em rẽ phải về Thủ Đức là êm rồi . 60K vào Kim Dung cũng được vài ve:D

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Trích đoạn: minhtit

Xin chân thành cám ơn các bác đã tham dự buổi offline đầu tiên của chi hội Mit - OS. Đặc biệt những bác ở xa (Thủ Đức, Gò Vấp) đã không quản đường xá xa xôi. Buổi họp mặt tuy ngắn nhưng là 1 bước khởi động cho những hoạt động của chúng ta sau này.

Để tiến tới các hoạt động tiếp theo của chi hội, các bác vui lòng đóng góp ý kiến về hoạt động của chi hội như sau:

1. Thời gian offline (ngày nào, tuần thứ mấy của tháng)
2. Hình thức offline (cafe hay cồn ;):D)
3. Hoạt động của Chi hội.

Các bác cứ cho ý kiến, em sẽ tổng hợp rồi đưa ra 1 quyết định cuối cùng với phương châm đa số thắng thiểu số :D

Xin cám ơn các bác
Thiển ý của em:
1/ Thời gian: Chiều Chủ Nhật, Tuần thứ ba mổi tháng ( cụ thể 23/9 ) vì OS offline vào thứ sáu tuần đầu tiên của tháng .
2/ Hình thức : sau cà phê rồi tính tiếp :D
3/ Hoạt động của chi hội : Mọi hoạt động có lợi cho xã hội, cho các thành viên, nhưng phải phù hợp nội qui của OS .
4/ Địa điểm : tuần tự theo nơi cư trú của từng thành viên, sau này có đi đâu cũng khỏi cần hỏi xe ôm hoặc mất 60K như bác Sài Gòn Xanh (ực thèm quá:D). Chổ nào chụp hình thoải con gà mái .
5/ Đóng góp: theo luật Campuchia
Xin hết ạ !

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Vậy 23/9 off ở Kim Dung hả bác

Nghe được đó, lâu lâu ra ngoại thành làm quả hương đồng gió nội các bác nhể ;):D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Các Bác quyết sao E đồng ý nốt ,Làm gì thì cũng phải CÀ xong mới CỒN, Bác nào có thời gian thìu CỒN tiếp sau CÀ :D:D
1 tháng 1 lần . Tiêu chí của Hội Off lần 2 rồi mình tính :D:D:D