Tập Lái
11/8/14
5
2
3
32
Sắp tới em có định tổ chức hoạt động Demo BMW ở miền Tây trong đó có Demo các dòng X như X3, X4, X5; đây thật sự là một cơ hội để mọi người đam mê ô tô giao lưu, gặp gỡ. Nhưng em chưa quyết định nên tổ chức ở Tỉnh/thành nào thì thuận tiện cho mọi người gặp gỡ nhất.
Có anh/chị nào góp ý cho em được không ạ?

Tập Lái
14/6/14
0
1
3
39
Sắp tới em có định tổ chức hoạt động Demo BMW ở miền Tây trong đó có Demo các dòng X như X3, X4, X5; đây thật sự là một cơ hội để mọi người đam mê ô tô giao lưu, gặp gỡ. Nhưng em chưa quyết định nên tổ chức ở Tỉnh/thành nào thì thuận tiện cho mọi người gặp gỡ nhất.
Có anh/chị nào góp ý cho em được không ạ?
Anh ở long xuyên nhưng tổ chức ở cần thơ để tiện cho các a/c tỉnh khác

• Like
Reactions: thuyduong110
Tập Lái
11/8/14
5
2
3
32
Em cảm ơn anh 2lua@angiang.
Em định tổ chức ở 2 tỉnh, chắc chắn một tỉnh là ở Cần Thơ rồi ạ. Còn tỉnh khác đang cân nhắc là Long An và Kiên Giang, không biết hội của mình thưởng offline ở đâu ạ?

Hạng B1
2/4/13
92
20
8
40
S
Em cảm ơn anh 2lua@angiang.
Em định tổ chức ở 2 tỉnh, chắc chắn một tỉnh là ở Cần Thơ rồi ạ. Còn tỉnh khác đang cân nhắc là Long An và Kiên Giang, không biết hội của mình thưởng offline ở đâu ạ?
Sắp tới chính sác là ngày nào vậy thuy duong. Để anh sắp sếp nửa ạh
Mình có xe I8 cho thử ko em.. anh đề nghị ỏ an giag hay hơn

• Like
Reactions: thuyduong110
Tập Lái
11/8/14
5
2
3
32
@anh nobita1984: Ngày 8 và 9 tháng 11 ạ, khi nào có chương trình chính thức thì em sẽ share thông tin đến anh/chị ạ.
Cảm ơn anh nobita :)

Hạng B1
2/4/13
92
20
8
40
Ok. Có phải em bên bmw pasteur phải ko. Hôm rồi ông anh của anh củng có ghé bên đó xem xe. Nhung chua đong ý mua nửa. Đang chờ sao đa.ong anh này ỏ cambodia giap ranh tinh kien giang. Nếu bên em wa đó thì gần anh hơn.

Hạng B2
25/10/10
330
110
43
e xin tham gia cùng hội mình
e toàn ở mỹ tho tiền giang mong đc giao lưu cùng mấy bác