Hạng C
6/1/15
623
1.080
93
Sài Gòn
benkhang.500px.com
Số 150km bác tự nghĩ ra phải ko? Bác nghĩ người ta kiểm thử xe bằng cách ngu ngốc vậy à. Người ta kiểm thử xe bằng cách ngồi full tải và dùng mọi tính năng của xe. Nói như bác khác gì bảo pin iPhone công bố sạc đầy có thể dùng 24 tiếng nhưng trên thực tế nếu dùng wifi, nghe nhạc, gọi điện thì chỉ còn 12 tiếng.
Chả rãnh tự nghĩ, bác tự cho nó chạy hết pin gần 300Km thì kêu gọi bạn bè, người nhà mua về chạy, nhớ mua xong review chính xác chứ đừng đem cái đt ra so sánh chém gió. Nhà đang chạy 1 xe điện 2 bánh của Vinfast và người quen đang chạy Vfe34.

• Like
Reactions: DuyZz
Hạng B1
27/3/21
74
40
18
34
Số 150km bác tự nghĩ ra phải ko? Bác nghĩ người ta kiểm thử xe bằng cách ngu ngốc vậy à. Người ta kiểm thử xe bằng cách ngồi full tải và dùng mọi tính năng của xe. Nói như bác khác gì bảo pin iPhone công bố sạc đầy có thể dùng 24 tiếng nhưng trên thực tế nếu dùng wifi, nghe nhạc, gọi điện thì chỉ còn 12 tiếng.
đúng mà bác... điện thoái, laptop toàn quảng cáo onscreens mười mấy giờ nhưng thực tế thế nào thì cũng biết rồi mà bác.... thông số pin công bố thì cứ trừ ra 30% là chuẩn phù hợp với điều kiện dùng thực tế mà

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.471
7.387
113
37
Chơi với Vin giống chơi loto cứ hồi hộp và chờ đợi xem mình có bắt đáy được ko, như VF8,VF9 tăng giá thuê pin 1 cái là mấy anh mua xe khóc thét. Cái xe ko cần biết đi nhiều hay ít cứ mỗi tháng móc ra 6tr tiền thuê pin (300l xăng chạy được khoảng 3000km) thì cũng chua phết các bác nhỉ?

Hạng B1
26/7/22
77
67
18
29
Mấy cái thiết kế vf 5, 6, 7… này là do phòng tke của vin vẽ ra hay đi thuê vẽ ra nhỉ. Kiểu dáng khá ổn, ko ẻo lả, rối rắm như xe hàn.

Hạng B2
28/5/19
253
315
63
36
Bác vẫn còn tin quảng cáo, nhất là quảng cáo xe điện ở VN ah ?
Xe điện trừ hao 50% là quá hợp lý rồi còn gì