Tập Lái
22/8/18
6
0
1
33
Ho Chi Minh City
Em đang quan tâm con Kia Cerato, các cụ cho em hỏi con này chạy có hao xăng không, chi phí bảo dưỡng có mắc không ? Chứ mua con xe về mà đốt tiền cho nó thì cũng phí lắm.

Chi phí bảo dưỡng xe Kia Cerato có cao không? Mức tiêu hao nhiên liệu của Kia Cerato như thế nào?

#Tưvấn #Kia #Kiacerato

Last edited by a moderator:
Em cũng mới rước em Cerato về đây, nói chung KIA Cerato sử dụng động cơ hộp số tự động 6 cấp nên tiết kiệm nhiên liệu đáng kể so với các dòng xe cùng phân khúc đấy.

Tập Lái
7/6/15
23
2
3
37
Em cũng mới rước em Cerato về đây, nói chung KIA Cerato sử dụng động cơ hộp số tự động 6 cấp nên tiết kiệm nhiên liệu đáng kể so với các dòng xe cùng phân khúc đấy.

Hạng B1
6/6/15
60
10
8
37
Cụ nói chuẩn đấy, em cũng mua Cerato do thiết kế trẻ trung hiện đại, động cơ mới giúp giảm tiêu hao nhiên liệu, giá nằm ở phân khúc Corolla mà giá Vios.

Hạng B1
4/6/15
65
0
6
30
cụ chưa biết xe Nhật dạo này hết triệu hồi chân gas giờ đến triệu hồi túi khí, đâu phải sản xuất ở Nhật đâu mà lúc nào cũng bảo hàng Nhật là ngon.

Tập Lái
22/8/18
6
0
1
33
Ho Chi Minh City
Thanks các cụ, em cũng tìm hiểu về xe Hàn rồi nên mới quan tâm em Cerato, còn chế độ bão dưỡng, dịch vụ thì sao các cụ, em nghe nói KIA chi phí bảo dưỡng thấp không biết có thật không hả các cụ ?

Tập Lái
13/6/15
20
3
3
28
KIA sản xuất trong nước thì chi phí bão dưỡng, dịch vụ thấp là phải rồi.

Tập Lái
4/6/15
21
0
1
28
Cụ chủ mua xe Nhật đi bền, mua xe Hàn làm gì lại lo chi phí bảo hành, bảo dưỡng.

Tập Lái
23/6/15
13
1
1
37
Trước em đi Toy giờ em cũng đi KIA, nói chung KIA chi phí bảo hành thấp, hệ thống bảo hành nhiều, cả nước đi đâu mà chả thấy.