Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net
dù không thích cá nhân bác vịt què lắm, nhưng công nhận cái lux cafe này bác làm đẹp, gọn gàng, tận dụng hết lợi thế khu đất... chúc mừng bác.
(bác xem lại cái consol lầu bên phải, hình như hơi dài hơi nguy hiểm)
@ztrummuz: bác xin ý kiến trên này em eh là bác phải đổi tên quán là gạch đá, chứ trên này em thấy toàn là gạch đá không hà, ít có sỏi lắm :D

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
tomove3d nói:
dù không thích cá nhân bác vịt què lắm, nhưng công nhận cái lux cafe này bác làm đẹp, gọn gàng, tận dụng hết lợi thế khu đất... chúc mừng bác.
(bác xem lại cái consol lầu bên phải, hình như hơi dài hơi nguy hiểm)
@ztrummuz: bác xin ý kiến trên này em eh là bác phải đổi tên quán là gạch đá, chứ trên này em thấy toàn là gạch đá không hà, ít có sỏi lắm :D

quán cafe rộng thì e thấy nhiều và dễ thiết kế...nhưng từ đó đến giờ e chưa thấy ông KTS nào thiết kế quán cafe nhà ống đẹp hết . Nhà ống theo quan niệm của em là 5x18 hay 5x25 ...đại khái là chiều rộng từ 5-7m

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
<span style=""color: #333399;"">Thiết kế của bác tranvietanhtuan đẹp !
</span>

<span style=""color: #333399;"">Tuy nhiên với quy mô này chắc đầu tư cũng "bộn tiền" ---> giá thành 1 ly cafe > 50k ! :mad:</span>
ztrummuz nói:
Đẹp!!!

tranvietanhtuan nói:
Cafe của bác laotuu OS.
Youtube=http://www.youtube.com/watch?v=pIHyf1nPReE

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
4-Khách đưa yêu cầu không rõ ràng: Không làm. :D

Kinh doanh là chuyện của....chủ quán.
Mấy bác phải tính tóan sao cho suất đầu tư ngon nghẻ nhất rồi báo cho thiết kế biết tổng mức tui muốn đầu tư để họ vẽ cho chính xác.
Giờ dựng cái mái tôn cao 9mét cho mát, xây cái toilet xong mua vài chục bộ bàn ghế nhựa với chục bộ cờ tướng cũng thành quán cafe vậy?

Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
Quán em với diện tích đó em mới cải tạo thôi hết gần 400 trẹo.
Bác ghé quán em tham khảo, em thiết kế thi công cho bác luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.