Hạng C
19/5/11
584
8
18
NƠI NÀO ZDUI MÌNH TỚI
Ừ thay thì êm nhưng bác cũng phải coi chừng chuyện cân bằng xe khi cua ở tốc độ cao. Nếu bác vẫn muốn xe cân bằng như nhíp và phuộc zin thì tìm cách gắn thêm anti roll bar hay gì gì đó.
Xe sang như BMW thì có cái hay là muốn êm thì êm, muốn phang cua tốc độ cao thì phang. Vấn đề chỉ là chuyển từ chế độ lái comfort sang chế độ lái sport+. Cách chuyển số, phuộc nhún v.v... sẽ thay đổi tùy theo cách lái bác chọn.
- Nghe bác tả cảnh mà Em đã mê mệt .......nếu ko cân bằng ở tốc độ cao thì mình thay chi cho nguy hiểm để phuộc zin ngon hơn ha Bác!Xe bác Chủ nhìn gấu quá có cả dàn đèn trên nóc quá đả!( để dành từ từ sang năm quất con như bác đi xuên việt luôn )

• Like
Reactions: Hienvodich
Tập Lái
29/11/16
3
1
3
33
Em mới đặt gạch em XL bên ford city. Hy vọng ngon lành cành đào như bác nói. Thanks rp của bác

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
cần lắm những bài review thật lòng như của bác chủ !
vậy mới đúng với tinh thần OS
giờ vào toàn thấy bài Pr được trả tiền không muốn đọc luôn
để bữa nào rãnh em làm bài bt50 sau 1 năm sử dụng 25k km off nhẹ thường xuyên đường đồi núi + công trường.

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Cái tay lái XLS AT 2.2 nặng quá , trước em chạy Dmax đã nặng , nay đổi sang con này còn thấy nặng hơn, hay do xe mới.

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
nó vậy đó bác !
bác lái XLT hay Wildtrack tay lái điện rồi sẽ khác hẳn .
nói chung XLS là đồ tồn kho đúng nghĩa. tiền nào của đó ở VN không sai tí nào đâu
Cũng 760 chưa thùng đó bác, tại mê bán tải và tính chất cv chứ k làm mẹ con sedan hạng C chạy ổn rồi. Máy 2.2 số AT 2016 nhưng ăn dầu hơn con dmax 3.0 AT 2014, hay do em mới chạy được 9000km nên nó ăn uống tốn như vậy ? Hộp số 6 cấp nhưng có vẽ không mượt bằng 5 cấp của dmax ( nghe hơi vô lý nhưng sử dụng cả hai mới cảm nhận được khác biệt ) . Đề ba máy hơi gào.

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Cũng 760 chưa thùng đó bác, tại mê bán tải và tính chất cv chứ k làm mẹ con sedan hạng C chạy ổn rồi. Máy 2.2 số AT 2016 nhưng ăn dầu hơn con dmax 3.0 AT 2014, hay do em mới chạy được 9000km nên nó ăn uống tốn như vậy ? Hộp số 6 cấp nhưng có vẽ không mượt bằng 5 cấp của dmax ( nghe hơi vô lý nhưng sử dụng cả hai mới cảm nhận được khác biệt ) . Đề ba máy hơi gào.
760t là bản nào bác ! đi Ford thì bác xác định không tiết hơn xe nhật được đâu. còn xét về bán tải trên mọi khía cạnh ở Vn thì Ranger không có đối thủ rồi.
em nói thật máy ranger bác chê, lại đi khen máy dmax thì em bó tay

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
760t là bản nào bác ! đi Ford thì bác xác định không tiết hơn xe nhật được đâu. còn xét về bán tải trên mọi khía cạnh ở Vn thì Ranger không có đối thủ rồi.
em nói thật máy ranger bác chê, lại đi khen máy dmax thì em bó tay
Em không có ý chê ranger bác ah, em cũng không khen cái máy nào ngon hơn cái máy nào vì em không có chuyên môn phân tích , em chỉ nói cái cảm nhận của mình mà cảm nhận thì dựa trên cảm giác chứ chả có tý yếu tố khoa học nào để nói cái nào hơn cái nào. Em nghe nói Dmax được chuộng ở Thái Lan.
Em lấy bản XLS 2.2 AT giá sau khi abcd xyz là 758 triệu ( em đăng ký ở tỉnh, trước bạ 2% )