Hạng C
5/10/13
726
452
63
Xls AT là bản bán ra nhiều nhất của Ranger đó bác.
Em thấy bản này giá cả với hiệu năng, nhất là cái hộp số AT 6 cấp là rất hợp lý.
Theo avatar thì hình như bác đang đi bản xls at hiện đang bán ra thị trường. Em cũng muốn được nghe chia sẻ nhiều hơn về dòng xls. Bác inbox chia sẻ em nhé. Wildtrak thì nhà em có người mua rồi nhưng em ko đủ tiền nên xls là bản At phù hợp nhất.
Thank you!

• Like
Reactions: Rush and Hienvodich
Hạng D
30/5/12
2.632
5.808
113
Em ơi Sài Gòn phố
Theo avatar thì hình như bác đang đi bản xls at hiện đang bán ra thị trường. Em cũng muốn được nghe chia sẻ nhiều hơn về dòng xls. Bác inbox chia sẻ em nhé. Wildtrak thì nhà em có người mua rồi nhưng em ko đủ tiền nên xls là bản At phù hợp nhất.
Thank you!
Em mới lấy được 2 tuần thôi bác, hoàn toàn hài lòng với quyết định của mình ạ.

• Like
Reactions: Rush
Hạng C
14/12/14
670
2.646
93
Thank you!
Em đi bản XL 2 cầu số sàn bác ạ. Avatar giống XLS là vì em kêu Ford nó sơn ca lăng màu bạc cho giống XLS trước khi giao xe.

Sau này em còn lên mâm 18 của Wildtrak nữa nhìn vào xe em đố ai biết xe phiên bản gì luôn

Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Cái đèn xinhan gắn bên hông gần cửa trước Bác mua ở đâu vậy, đời 2014

• Like
Reactions: Rush
Tập Lái
21/9/17
6
0
1
35
Em không có ý chê ranger bác ah, em cũng không khen cái máy nào ngon hơn cái máy nào vì em không có chuyên môn phân tích , em chỉ nói cái cảm nhận của mình mà cảm nhận thì dựa trên cảm giác chứ chả có tý yếu tố khoa học nào để nói cái nào hơn cái nào. Em nghe nói Dmax được chuộng ở Thái Lan.
Em lấy bản XLS 2.2 AT giá sau khi abcd xyz là 758 triệu ( em đăng ký ở tỉnh, trước bạ 2% )
Cụ sắm thêm nhiều k mà chát vậy.

Tập Lái
21/9/17
6
0
1
35
Thêm 1 khuết điểm lớn nhất của dòng xe bán tải, đó là xe có niên hạn sử dụng, nên khi mua xe này đi tỉ lệ mất giá rất cao nhé. sau này có nhu cầu đổi xe, hoạc kẹt tiền làm ăn gì đó muốn bán thì chịu lổ nhiều nhé. thậm chí nó còn khó bán hơn những dòng xe sedan. các bác lưu ý thêm điều này nè.
Bác quan điểm hơi khác khác rồi. Ranger hiện đang bán chạy nhất chiếm 60% thị trường vn nên bán đi cũng dễ hơn và niên hạn 25 năm bác đi nhiều đc chục hơn chục năm là cùng bác lại đổi .