O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
RE: Chi tiết chương trình Offline-Tân gia

Trích đoạn: thyvu

Chán ghê đấy. Sáng xe em bị các bác công an hỏi thăm nên không đến được mong các bác thông cảm. Xin hẹn các bác lần sau nha. Tuy không đến được nhưng em vẫn muốn đóng phí cho vui, mong bác hội trưởng đừng từ chối nhé.

Em xin thay mặt bác hội trưởng nhận quà và cám ơn bác nhé:D. Bác đã giải quyết với xxx chưa? hôm qua em đi off mà cũng toàn là bằng biên lai lận lưng không hà ( cà vẹt thì đoàn 2 giữ, sổ đăng kiểm thì CA Vị Thanh, Hậu Giang giữ :( ). Bác nào cho em xin địa chỉ của CA Vị Thanh với, thanks.
@ mechoixa: bác có bị làm sao không!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/3/08
72
1
8
33

hình như CA Vị Thanh ở gần cầu VỊ Thanh đó bác
em nghe nói vậy nhưng chưa đi đến đó.hehe

Hạng B2
23/4/08
152
1
0
45
TP.HCM

Em vốn ham dzui, lại yêu OS. Thấy các bác du hí mà em thèm quá đi mất !Các bác cho em hỏi ngu tí: muốn gia nhập chi hội thì như thế nào ạ? Em củm ơn!

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

@ bờm : em có đăng ký rùi đó bờm ui , còn xe em bên này là 003 đó bờm ;)
em vẫn chưa cách âm nữa , hic hic :( toàn là em mua đồ về tự xử ko à !

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Trích đoạn: bomdien

@HungO2: sao lại kẹt dưới Vị Thanh vậy anh:(:(...địa chỉ chắc bó tay rồi...phải xuống dưới thôi....hay anh gọi 1080 của Hậu Giang đi[8|]

Qúa tốc độ 16% :D, xuống xe gải đầu gải tai nhưng xxx vẫn mặt lạnh như tiền. Mình đi Châu Đốc viếng bà, bận đi chắc là chưa viếng được nên bị thổi vô, bận về chạy cứ vô tư luôn :D. Các bác đi miền Tây chú ý, buổi trưa đường vắng, đạp ga lên 1 tí là dễ dính lắm đấy.
@bờm: chưa hỏi được địa chỉ, tổng đài bận liên tục không hỏi được, đang nhờ người quen lấy dùm.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113

Trích đoạn: Hungo2

Chưa hỏi được địa chỉ, tổng đài bận liên tục không hỏi được, đang nhờ người quen lấy dùm.

CS Giao thông Vị thanh nằm ở đường 3 tháng 2 (đoạn giữa Trần Hưng Đạo và Ngô quốc Trị đó bác Hưng ơi. Chia buồn cùng bác.