Hạng C
15/8/17
688
453
63
36
E ấn tượng nhất cái Smartsense gì đó của bọn Hèng ghê gớm, các bài test bên bọn Tây lông cứ có vật cản, xe độp, người đi bộ là nó lao vào húc như trâu húc mả ấy. :D
Ở 1 diễn biến khác, các a thông thái lao vào mà húp nào @52Z 8580 @lethangmy à nhớ mua life insurance vì nó có thể tự hoả thiêu bất cứ lúc nào, cùng với mặt nạ chống mùi vì tăng tốc là có mùi trứng thối trong dàn lạnh nhé, đồng thời chưa kể các chi tiết nhựa đầy benzel hoạt tín gốc ko no bay hơi suốt 2 năm, ko đeo mặt nạ chống khí độc thì ráng hít cho bổ phổi nữa nhé. :D
Chân lý là mặt trời luôn mọc hướng Đông.:p
View attachment 3016694
Đồ Hèng tốt khi và chỉ khi mặt trời mọc hướng Tây. :D
Cũng đang đi xe fương đông ...nhưng thấy bác cực đoan quá- ko cho e nó cơ hội

Hạng B2
11/2/22
225
200
43
24
E ấn tượng nhất cái Smartsense gì đó của bọn Hèng ghê gớm, các bài test bên bọn Tây lông cứ có vật cản, xe độp, người đi bộ là nó lao vào húc như trâu húc mả ấy. :D
Ở 1 diễn biến khác, các a thông thái lao vào mà húp nào @52Z 8580 @lethangmy à nhớ mua life insurance vì nó có thể tự hoả thiêu bất cứ lúc nào, cùng với mặt nạ chống mùi vì tăng tốc là có mùi trứng thối trong dàn lạnh nhé, đồng thời chưa kể các chi tiết nhựa đầy benzel hoạt tín gốc ko no bay hơi suốt 2 năm, ko đeo mặt nạ chống khí độc thì ráng hít cho bổ phổi nữa nhé. :D
View attachment 3016694
Nói như thánh thì tất cả những xe lắp ráp ở Việt Nam kể cả Hàn, Nhật, Tàu đều mắc lỗi như trên nên là toàn dân cứ mua xe nhập khẩu là khoẻ hả = ))

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Rộng nhất phân khúc SUV khung gầm liền khối rồi, giá cũng ngon nhất luôn.
Trang bị không cần phải bàn.
Em tưởng Ex rộng nhất trong đám xe bình dân chứ bác, xa hơn thì có Q8, GLS, X7 hay LX 600.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
View attachment 3016694
Bài của bác làm em nhớ bữa có xem reviewer nào test tính năng tự động lái, giữ làn của Custin trên Youtube. Thấy test kiểu gì mà mấy khúc cong cong quẹo quẹo toàn phải lấy tay chỉnh volang không thì nó đi "xa" mất. Còn Palisade thì hình như chưa có biển nên chưa có test drive cụ thể.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Em tưởng Ex rộng nhất trong đám xe bình dân chứ bác, xa hơn thì có Q8, GLS, X7 hay LX 600.
Đi mấy con mà rộng quá em nói thiệt không thích hợp đường xá VN lắm, nhất là khúc miền Tây, có nhiều khi cây cầu độ rộng chỉ hơn 2m tí. Đi mấy xe này kiểu chỉ đi CT hay đường đẹp, vào hẻm hay về miền Tây mà độ rộng đường giới hạn, đi chung với mấy ông xe máy thích tạt nữa thì đi mà cứ lo vô cùng.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Đi mấy con mà rộng quá em nói thiệt không thích hợp đường xá VN lắm, nhất là khúc miền Tây, có nhiều khi cây cầu độ rộng chỉ hơn 2m tí. Đi mấy xe này kiểu chỉ đi CT hay đường đẹp, vào hẻm hay về miền Tây mà độ rộng đường giới hạn, đi chung với mấy ông xe máy thích tạt nữa thì đi mà cứ lo vô cùng.
Em mới đi miền tây tháng trước đi xuống nhà cổ Bình Thủy chạy qua mấy cây cầu sắt sợ vãi ra, vợ bảo sao nay nhát thế thì em nói căn ko kĩ là bay gương xuống sông có chịu ko, Chạy QL1 đoạn vĩnh long tốc độ 85km/h gặp ngay cái mố cầu dựng đứng nhắm mắt đạp ga bay lên mố cầu cảm giác yomost phết bác ạ thiếu điều đái ra quần :)

• Like
Reactions: Khanh Tran Cong
Hạng D
15/11/13
3.849
4.670
113
Em mới đi miền tây tháng trước đi xuống nhà cổ Bình Thủy chạy qua mấy cây cầu sắt sợ vãi ra, vợ bảo sao nay nhát thế thì em nói căn ko kĩ là bay gương xuống sông có chịu ko, Chạy QL1 đoạn vĩnh long tốc độ 85km/h gặp ngay cái mố cầu dựng đứng nhắm mắt đạp ga bay lên mố cầu cảm giác yomost phết bác ạ thiếu điều đái ra quần :)
Cao tốc Miền Tây mới ớn.
Chi tiết Hyundai Palisade 2023 vừa mở bán: "Ngon" cỡ nào với giá 1,5 tỷ đồng?

• Haha
Reactions: quannguyentsnct