Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
Hồi sáng này trên mạng rầm rộ clip Asean NCAP test xe Fadil, đạt 5 sao. Nhưng có gì đảm bảo là xe đó giống với xe đến tay khách hàng nhỉ :D
Em thích si nghĩ lày của bác :D
Mấy bác làm em giật mình, để em ra head Honda hỏi xem con sh có giống con đem test ở Thái không :D

Hạng B2
23/9/16
126
134
53
33
Nhìn cái giá thì mất cảm tình với Vin rồi, sao lúc nào ở nước mình cũng ngược đời với nước ngoài, xe người ta chất hơn xe xuất khẩu, mà giá lại rẻ hơn xe xuất khẩu nữa. Mấy thằng cha nhà nước đánh thuế dữ quá chứ đâu.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Nhìn cái giá thì mất cảm tình với Vin rồi, sao lúc nào ở nước mình cũng ngược đời với nước ngoài, xe người ta chất hơn xe xuất khẩu, mà giá lại rẻ hơn xe xuất khẩu nữa. Mấy thằng cha nhà nước đánh thuế dữ quá chứ đâu.
tùy vô chính sách của Vin thôi, chứ thuế thì hãng nào cũng chịu mà bác. Nói chung là khó đoán lắm, Vin chọn giá vậy để định hình thương hiệu, hay chỉ đơn giản Fadil là một mẫu xe mua bản quyền toàn bộ nên không làm cho nó rẻ hơn được, khi ra các mẫu đời sau sẽ khác ... Chắc phải đợi 1 2 năm nữa mới biết rõ. Dù sao, những tập đoàn lớn kiểu như Vin thì sẽ luôn có người thích và người không thích. Riêng em thì từ trước giờ ít thích, từ ngày Vin chuyển sang làm xe (thì ít mà làm truyền thông thì nhiều), định giá, bán hàng, thì em lại càng không thích :)