Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Người ta cuồng còn đen cơ sở ra nc, còn a tui thấy cảm tính ko hà. Cầm lái dc con Cross nào chưa a?
Em đã chạy thử 10km, không chê gì nội ngoại thất nhưng không có gì để nói cho 1 chiếc xe ra biển gần 1 tỷ:
  • Cầm lái đi vào đường xóc ổn, cũng như xe khác;
  • Nhưng ngồi ghế sau thì hệ thống treo = dầm xoắn thì xe bộc lộc hết điểm yếu của 1 chiếc xe thuộc phân khúc A,B: xe xóc, ồn, ...
  • Tăng tốc thì kém thực sự, đạp lút sàn, hộp số CVT khiến xe ồn, rồ ga mạnh nhưng xe không chạy nhanh hơn là bao; em không dám so sánh với xe khác, nhưng so với Atis thì cũng thua xa rồi;
E chạy thử xong và ôm tiền mua xe khác không 1 lăn tăn suy nghĩ.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em đã chạy thử 10km, không chê gì nội ngoại thất nhưng không có gì để nói cho 1 chiếc xe ra biển gần 1 tỷ:
  • Nhưng ngồi ghế sau thì hệ thống treo = dầm xoắn thì xe bộc lộc hết điểm yếu của 1 chiếc xe thuộc phân khúc A,B: xe xóc, ồn, ...
  • Tăng tốc thì kém thực sự, đạp lút sàn, hộp số CVT khiến xe ồn, rồ ga mạnh nhưng xe không chạy nhanh hơn là bao; em không dám so sánh với xe khác, nhưng so với Atis thì cũng thua xa rồi;
Bác cho em hỏi bác chạy phiên bản nào ? Có được lái con hybrid không ?

Tập Lái
8/10/19
28
12
3
47
Ít nữa bọn tucson, cx5 ko dc trợ giá 50% trx bạn thì tầm giá bản V là dc

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
cross là dành cho thị trường châu á, RAV-4 dành cho Bắc Mỹ, trục cơ sở của Cross chính là dùng chung vs Lexus UX cho nên Cross là phần khúc gầm cao hạng C đúng nghĩa chứ ko phải đối thủ của Kona hay Seltos như mọi ng vẫn nghĩ
UX là hạng B, sub-compact
NX mới là hạng C, compact chứ bác?

Hạng D
26/3/17
2.620
4.698
113
Mấy thánh xe Hàn cứ gặp Toy là auto chê. Toy 2020 chứ đâu phải thùng tôn vios, thánh lật phò tủn ngày xưa nữa đâu mà cứ gặp là chê bai

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.378
93
43
bản 820 (ra giấy ~920) so với tucson 2.0 đb 940 thì sao b.?
bác qua xe rì? :D