Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Ko riêng toy Việt toy nước ngoài cũng bị luà gà... 1tỏi4 cho con xe 5 chỗ mà máy 2.0 .. option về xứ mình ko bit nó còn cắt thế nào và giá lên báo nhiêu.. ngó CX8 premium cũng xe Nhật thì con này thua mọi mặt quan trọng là cái giá kkk

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Ko riêng toy Việt toy nước ngoài cũng bị luà gà... 1tỏi4 cho con xe 5 chỗ mà máy 2.0 .. option về xứ mình ko bit nó còn cắt thế nào và giá lên báo nhiêu.. ngó CX8 premium cũng xe Nhật thì con này thua mọi mặt quan trọng là cái giá kkk
opption ko cắt thì cũng ko lại cx8 pre đâu bác.

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Xe này sao nó không dùng động cơ 1.8 của Altis cho tiết kiệm xăng nhỉ, dùng động cơ 2.0 chi cho nó tốn kém. Cứ cái nào tiết kiệm mà xài.:mad::mad:
Thật sự là thất vọng toàn tập á. Hồi trước chạy Venza có sợ cha con nào đâu, đạp cái lưng dính ghế, máy mạnh như xe Đức, độ vọt khỏi chê, trang bị cũng tới cổ (chưa tới răng) nhưng đủ xài vào thời điểm đó để mấy anti Toy cũng khỗng chê được. Giờ thì đưa cái động cơ yếu như sên lên kéo cái xác nặng hơn con voi. Nếu thêm động cơ điện để làm máy hybrid thì có vẽ hợp lý hơn. chứ nguyên bản về VN chắc lại nằm đó chờ khai tử.

• Like
Reactions: DMG
Hạng B1
9/12/16
89
27
18
Sao nút Start/Stop nó lại phải giấu kỹ vậy nhỉ
đặt ở đây là sai tiêu chuẩn rồi nhưng chả còn chỗ nào đặt được nữa. cần số cơ đặt giữa chứ nếu cần số điện tử đặt lệch thì console đặt được thêm khối nút

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Con Harrier này phát triển cho thị trường nội địa để chiếm vào vị trí của RX350, bán ở Mỹ tên của nó là Venza
Không biết lấy lại được thị phần không hay bị outback vả cho mấy nhát nữa