Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Nó là một con suv đích thực. Ko phải mấy con giả cầy nhưng cũng quảng cáo là suv. Muốn đẹp 1 cách luột là thì chỉ có sedan, cuv. Còn suv lúc nào nó cũng cao to đen hôi
Đâu có bác. Nhiều con SUV xịn đẹp lắm, cao to mà không đen hôi.

Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Có điều là quá đắt (giá chưa lăn bánh) so với xe lăn bánh rồi, xe rất và cực .. bình dân ở châu âu mấy cái options có thể là bắt buộc có , Toy ăn dầy và nhất là đang cố tống tháo đám EURO4 đi .. Các bạn nào thừ vào trang toy(vn) thì biết mà ....

Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Đây là xe dịch vụ nên không phục vụ nhu cầu cá nhân, chủ yếu đề kinh doanh và cty dễ thu hồi vốn khi bán lại, đề nghị không ai ý kiến ý cò gì nhé! Mọi ý kiến nêu ra là dư thừa so với mục đích của Toy bán ở Việt Nam. Còn ai muốn chờ mua để phục vụ mình mà Toy nó không làm theo ý các bác thì chịu thôi! Thích là nhích hẻ!

Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
Bác thích chơi S thì bác chơi,
còn con này của Toy nó khác con S bác nhé.
thì khác thật, tôi nói thật bây h gia đình hay cá nhân mua ngta mua santafe hết rồi, bây h có thêm sorento nữa thì con 4tuner này để mấy anh dịch vụ với đánh hàng biên giới mua thôi, form xe thì cao lêu nghêu nội thất như xe tải

Hạng B2
12/2/20
112
68
28
24
thì khác thật, tôi nói thật bây h gia đình hay cá nhân mua ngta mua santafe hết rồi, bây h có thêm sorento nữa thì con 4tuner này để mấy anh dịch vụ với đánh hàng biên giới mua thôi, form xe thì cao lêu nghêu nội thất như xe tải
Nếu bạn ở phố và di chuyển chủ yếu trong phố thì mua Sfe hoặc Sorento gì gì đó phù hợp hơn,
Còn cần 1 chiếc SUV thực thụ thì chỉ có 4tuner mới đáp ứng được thôi.