Hạng B2
7/2/12
155
43
28
accessories thanhphuc nói:
sẽ còn nhiều hình nữa về các dòng xe bán tại saloon mỹ luôn sẽ gửi đến các bác...một số bài gửi lên đã bị cắt nên các bác không xem được hihihihi

Ở quán rượu người ta ko có bán xe hơi nha đồng chí!:)

AudiQ7 2012 nói:
accessories thanhphuc nói:
sẽ còn nhiều hình nữa về các dòng xe bán tại saloon mỹ luôn sẽ gửi đến các bác...một số bài gửi lên đã bị cắt nên các bác không xem được hihihihi

Ở quán rượu người ta ko có bán xe hơi nha đồng chí!:)
hihihihi ngày xưa học tiếng pháp giờ lẹo lưỡi hihihihi....cám ơn bác rất nhiều hihihihi
danh từ
ca bin
saloon
phòng
room, chamber, saloon
phòng trưng bày hàng
saleroom, salesroom, saloon
phòng hạng nhứt
saloon
phòng hớt tóc
parlor, saloon, parlour
phòng lớn
hall, saloon
phòng uốn tóc
saloon
quán rượu
pub, bush, cabaret, grogshop, pothouse, saloon
tửu quán
tavern, cabaret, pub, saloon, shebang, ale house

Hạng B1
8/7/11
55
43
18
Bên OF em post thớt về bản SantaFe LWB nội địa (Maxcruz), xin phép mod em link sang đây tí để các Bác tham khảo thêm ạ:

Hạng B1
8/7/11
55
43
18
Tại "level" của em thấp quá hay sao, em ko thể chèn link vào được, các Cụ quan tâm em nó chịu khó sang khu vực Hyundai bên otofun.net giúp em

One_77 nói:
Tại "level" của em thấp quá hay sao, em ko thể chèn link vào được, các Cụ quan tâm em nó chịu khó sang khu vực Hyundai bên otofun.net giúp em
đừng manh động...em có post lên nhưng bị xoá rồi bác ơi đừng khảo cổ nữa các chú ơi....thành công cũng đâu nhập được bản full cho vào dĩ vãng luôn đi để người mua không buồn đau luôn....vài lời chia sẽ

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
One_77 nói:
Bên OF em post thớt về bản SantaFe LWB nội địa (Maxcruz), xin phép mod em link sang đây tí để các Bác tham khảo thêm ạ: 

Bác PM cho em giá và option được ko?
Khi nào nhận đơn hàng và bao lâu có hàng? Tks

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Santa Fe 2013 Thành Công bị Thất Bại !
Bán không chạy vì đưa giá quá ...lạc quan tếu!
Vịt mới thay lông mà vội ngỡ mình là Công là Phượng.

Theo em thì SantaFe 2013 full option bán đúng giá trị thì chỉ 1,1- 1,2 tỉ mà thôi.
Đòi bán 1,5 tỉ + 15% = 1,725 tỉ (!) thì người ta sẽ phấn đấu thêm để nhảy hết qua Bim qua Mer rồi.