Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Chìa khoá remote cho escape

Hạng B2
29/10/15
201
115
43
40
Chưa hiểu ý bác lắm, bác muốn làm chìa cơ có chip hay ko chip thì đầy chổ làm mà, ko chíp thì bất cứ tiệm làm khoá nào, có chip thì lựa mấy tiệm lớn có máy copy chip hoặc bác tự lập trình nếu còn đủ 2 chìa zin. Nếu ổ khoá hư thì tháo ra sửa thôi
Cảm ơn bác tư vấn. E chỉ cần chìa đút vào ổ mở ra thôi, còn cơ hay chip gì cũng dc. Phòng khi quên tắt đèn hết bình, remote mở ko dc lại phải gọi thợ. Vậy vào gara nhờ họ làm vụ này dc ko bác?

Tập Lái
20/11/16
12
2
3
48
các bác cho hỏi, tại sao em cài đặt remote mới thì remote theo xe lại mất tác dụng (lúc này xe chỉ nhận remote mới) và khi cài đặt lại remote theo xe thì xe chỉ nhận cái này còn remote mới lại mất tác dụng, thế là sao các bác nhể?

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
các bác cho hỏi, tại sao em cài đặt remote mới thì remote theo xe lại mất tác dụng (lúc này xe chỉ nhận remote mới) và khi cài đặt lại remote theo xe thì xe chỉ nhận cái này còn remote mới lại mất tác dụng, thế là sao các bác nhể?
Lúc cài đặt bác phải bấm tất cả remote có trong tay

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Bác có thể nói rõ hơn giúp em được không?
Khi vào chương trinh cài đặt thì bác bấm tất cả remote bác có, mỗi remote khi bấm xe sẽ phải ứng là lock->unlock cửa có nghĩ là remote đó đã được xe nhận.

Tập Lái
20/11/16
12
2
3
48
Khi vào chương trinh cài đặt thì bác bấm tất cả remote bác có, mỗi remote khi bấm xe sẽ phải ứng là lock->unlock cửa có nghĩ là remote đó đã được xe nhận.
Cám ơn bác, để em thử lại xem thế nào